ดู: 1155|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตาสวยรอบเดียวจบ จากคำบอกเล่าของคนที่ไม่รู้จัก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาวๆ เราชื่อไอนะค่ะ อยากมาเล่าประสบการณ์ทำตาสองชั้นจากคำบอกต่อของคนที่ไม่รู้จัก  คือไอเห็นน้องคนนึงมาที่แบงค์ ตาน้องเค้าสวยหวานสะดุดตาไอมาก ไออยากทำตาสองชั้นอยู่แล้วค่ะ ไอเลยถามน้องเค้าว่าทำตาสองชั้นที่ไหนค่ะ น้องเค้าก็บอกทำกับหมอโอ๋ ธนพันธ์ค่ะ น้องน่ารักมากค่ะให้เฟสบุ๊คและเบอร์ติดต่อเลย ไอไม่รอช้าเลยค่ะโทรไปนัดคิวปรึกษากับคุณหมอทันทีเลย  ไอเข้าไปปรึกษาคุณหมอแล้วรู้สึกอยากทำทันทีเลยค่ะ พี่ๆพนักงานน่ารัก คุณหมอก็น่ารักเป็นกันเองมากค่ะ คลินิกก็ใหญ่โตสะอาด แถมคุณหมอจบเฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่งใบหน้าด้วยค่ะ ตอนแรกไอมั่นใจอยู่แล้วตอนนี้ยิ่งมั่นใจกว่าเดิมอีกค่ะ  หลังปรึกษาไอจองคิวทำตาเลยค่ะ แต่ไม่ใช่ไปปรึกษาเดือนนี้แล้วได้ทำเดือนนี้เลยนะค่ะ ต้องรอคิวเป็นเดือนๆ แอบเศร้านิดนึงค่ะไออยากสวยไวๆ ฮ่าๆๆ
     และแล้วก็ถึงวันทำค่ะ มาดูก่อนทำกันเลยดีกว่าค่ะ รูปนี้ไอถ่ายไว้ก่อนขึ้นเตียงผ่าตัดเลยค่ะ หนังตาไอตกไวกว่าอายุมากค่ะ ทำให้หน้าไอดูแก่ไปเลย เลยอยากทำให้ออกมาตาหวานฉ่ำแบบน้องคนนั้นค่ะ สะดุดตาตั้งแต่แรกเห็นชอบตาน้องเค้ามาก

รูปนี้เป็นรูปหลังทำจาก day1-day5 นะค่ะ ตั้งแต่วันแรกที่ทำไปคือไอหน้าเปลี่ยนมากค่ะ เปลี่ยนไปจากเดิมเยอะมากหวานขึ้นมาก รอยสักที่ตาของไอก็เห็นชัดขึ้นมาด้วยค่ะ เหมือนกรีดอายไลเนอร์ตลอดเวลาชอบมากค่ะ แถมคุณหมอก็มือเบามากค่ะ ไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ เวลาไปทำงานเพื่อนที่ทำงานก็ทักนะค่ะ ดูเด็กลงหน้าหวานขึ้น ทำแค่ตาไอว่าคุ้มมากค่ะ ไออยากมารีวิวประสบการณ์นี้เพราะว่าไอรู้สึกโชคดีที่ได้เจอน้องคนนั้นที่บอกต่อความสวยแบบไม่กั๊กไว้ให้กับไอ ได้เห็นคนที่ทำมาแล้วสวยจริงๆ เลยมั่นใจมาทำกับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ค่ะ เราเลยอยากบอกต่อความสวยนี้ผ่านรีวิวในครั้งนี้ให้ได้อ่านกันนะค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ไม่บวมด้วย
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาไหมจ้า
สวยค่ะ อยากได้แบบนี้เลย
สวยอ่ะ เด็กลงตั้งเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้