ดู: 3367|ตอบกลับ: 0

[ทั่วไป] สวยแบบ makeover ต้องติดดาวไว้เลยนะค่ะสวยจริงสวยนาน ต้องเดอะซิบหมอดารินทร์เท่านั้น

[คัดลอกลิงก์]
สวยแบบ  makeover ต้องติดดาวไว้เลยนะค่ะสวยจริงสวยนาน ต้องเดอะซิบหมอดารินทร์เท่านั้น
ก่อนทำ ดูจิ นี้ ว่าหน้าตา บ้านมาก
อะไห้ดูอีกรูปค่ะ เพื่อ คายไม่เชื่อ ค่ะ
สวัสดีค่ะ เราเป็นคนนึงที่ขาดความมั่นใจมากๆเพราะหน้าอ้วนจมูกแบนและบานค่ะ เวลายิ้มถ่ายรูปหามุมยากมากกกแถมไม่ค่อยอยากจะยิ้ม ประกอบกับเป็นนักร้องก็ต้องใช้หน้าตามนการทำงานด้วยเลยทำให้ขาดความมันใจ ก่อนหน้านี้ตัดสินใจทำจมูกที่คลินินึงแล้วก็หวังว่าจะออกมาดีคงจะมีความเปลี่ยนแปลงบ้างสรุปผลออกมา จมูกเบี้ยวจ้าาา รูจมูกไม่เท่ากันแถมไม่โด่ง ทำก็เหมือนไม่ได้ทำดูไม่ออกแถมได้จมูกคล้ายๆหมูไปอีกก
อันนี้หลังทำ วัน1ลยค่ะ
มาดูวันที่ 5กันต่อเบยค่ะ
    เราเลยคิดอยากจะแก้จมูกก็ศึกษามา1ปี ชอบคลินิกไหนก็จะติดดาวไว้ คราวนี้อยากจะเอาแก้มออกด้วยเลย เราก็ดูหลายๆคลินิกค่ะแต่ปรากฎว่าเราไปติดตามคลินิกนึงที่คุณหมอทำนมสวยมากกกกกกกกก ไม่เคยคิดจะทำสมเลยจนมาเจอที่นี่ ก็เลยติดดาวไว้เผื่ออยากจะทำเพราะไม่เคยเห็นที่ไหนทำได้ทรงนี้เลย เราก็เลยคิดว่าอย่างอื่นน่าจะสวยก็ติดตามมาเรื่อยๆดูรีวิวอยู่พักนึงเปรียบเทียบกับที่เคยคุยกับคลินิกอื่น
อัพเดทความสวยกันค่ะ 9 วันเเล้ว
วันที่ 13 แล้ว ค่ะ สวย เริ่ดจริง
จึงได้ตัดสินใจลองเข้าไปคุยกับคุณหมอก็ปรากฎว่าถูกใจที่นี่ เพราะหมอแนะนำดีมองหน้าเรารู้เลยว่าต้องทำอะไรบ้างประเมินชัดเจน หมอบอกเราน่าจะทำตาเพราะตาไม่มีสเนห์เลย หลังจากที่ติดแล้วคิดอีกเราก็เลยตัดสินใจทำที่นี่เลยเพราะเป็นทรงจมูกที่เราอยากได้ด้วยและรีวิวตัดไขมันกระพุ้งแก้มกับตาก็สวยดีเลยคิดว่า เอาก็เอาว่ะ
สวยมั่นใจ
มุมไหนก็ผ่าน บอกเลย
คราวที่แล้วทำอย่างเดียวไม่เปลี่ยน งั้นคราวนี้เราขอทำทีเดียว3อย่างเลยละกันแล้วก็ตกลงนัดคิว  พอถึงวันนัดทำก็แอบกลัวๆนะแต่พอทำจริงๆแล้วไม่เจ็บเลย เราแก้จมูก รองกระดูกหลังหู พร้อมตัดปี ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม แล้วก็ทำตา  สามอย่างพร้อมกันเลย คิดว่าอยากจะให้มั่นใจกว่านี้บ้างเบื่อความกังวลหน้าบ้านจมูกบานอะไรนั่นลำคานนน
หลังทำ 2เดือนแล้ว
สรุปผลงานที่ออกมาคือเราหน้าเปลี่ยนไป และพอใจมากกก คือหายเป็นหมูแล้ว แก้มก็เล็กลงเยอะ แล้วตาก็หวานขึ้นจริงๆรอยแผลเนียนสุดๆทั้งตาและรอยตัดปีกจมูก  ทั้งๆที่ตอนแรกทำใจไว้ว่าคงอาจจะมีแผลเป็นนิดนึงแต่ผิดคาดสุดๆ เลยอยากมาแชร์ความรู้สึกฟินๆที่ไม่ต้องมานั่งลุ้นว่ามันจะดีไหม ตัดสินใจทำที่นี่เลยครั้งเดียวจบทุกอย่างไม่คิดว่าตัวเองจะมีดวงดีที่ละได้มาเป็นลูกสาวคุณหมอที่คลินิคนี้#thesibclinic#คุณหมอดารินทร์ เลยอยากจะมารีวิวให้เป็นตัวเลือกกับคนที่กำลังคิดอยากจะทำจ้าา ติชมได้ค่ะไม่ว่ากันแต่ถูกใจเราสุดๆไปเลยจ้าา

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้