ดู: 2866|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] แก้จมูกที่ Someko เปลี่ยนซิลิโคนเสริมเนื้อก้นกบ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่า เพื่อนๆทุกคน ขอแนะนำตัวก่อนเลยละกัน ชื่อโซเฟียนะคะ
จะมาแชร์ประสบการณ์ดีๆ หลังจากที่ไปแก้จมูกที่ Someko มาค่ะ ได้จมูกอันใหม่มาแล้วชอบถูกใจมาก
เลยอยากจะมาบอกต่อ รูปข้างบนที่เห็นคือก่อนแก้จมูกนะคะ ทำมานานแล้วประมาณ 8-9 ปี ดูไม่เป็นธรรมชาติ
ทรงจมูกดูแข็งๆ  ไม่สวยเลยอยากจะแก้ให้ทรงจมูกสโลปมากกว่านี้ ปลายเชิด

โซเฟียรู้จักSomekoเพราะมีเพื่อนมาทำจมูกที่นี่ แล้วบอกว่าดี เพื่อนเลยแนะนำให้มาลองปรึกษากับคุณหมอที่นี่  
วันที่ปรึกษาคุณหมอดูดีมาก มีความเป็นกันเอง คุณหมอแนะนำว่าควรแก้เพราะปลายจมูกเริ่มใสถ้าปล่อยไว้นานอาจจะทะลุ
คุณหมอบอกว่าจะเปลี่ยนซิลิโคนให้และเติมปลายจมูกด้วยเนื้อก้นกบ

ถึงวันนัดแก้จมูกบอกเลยว่าตื่นเต้นมาก ใจเต้นแรง ถ้าถามว่ากลัวไหม ไม่ค่อยรูกสึกกลัว
เพราะเชื่อในฝีมือของคุณหมอ ส่วนตอนทำเจ็บสุดตอนเดียวตอนฉีดยาชา หลังจากนั้นก็ไม่เจ็บแล้วคะ

หลับตาไปไม่นานแป๊บเดียวก็เสร็จแล้วค่ะ หลังทำเสร็จทันไม่ยังมีความบวมช้ำเท่าไร
แต่เห็นชัดเลยว่าบวม เรื่องอาการบวมช้ำโซเฟียทำใจไว้อยู่แล้วค่ะ เพราะเป็นเคส บวมช้ำต้องมีอยู่แล้ว

1วันหลังแก้จมูก ไม่มีอาการช้ำมากเท่าไร จากที่เคยทำจมูกมาหลังทำใต้ตาต้องมีรอยช้ำ
แต่หลังแก้ที่ Someko ไม่มีเลยค่ะ

วันที่ 3 ทำหลังแกะเฝือกออกแล้ว อาการบวมไม่เยอะหายเกือบหมดแล้ว

7วัน ครบกำหนดตัดไหมแล้วค่ะ ไม่มีอาการบวมช้ำเลย หายหมดแล้ว  

หลังจากแก้จมูกที่Someko ใช้เวลาพักฟื้นน้อยมาก 7วัน สวย ใช้ชีวิตได้ปกติ ไปเดินห้าง ไปทำงาน
ไม่ค่อยมีอาการเขียวช้ำบวมเลย ดีมาก ทรงจมูกสวยสโลป ทำให้หน้าหนาวขึ้น ไม่ดูแข็ง เห็นแล้วปลื้ม
ที่สำคัญคมีคนชมเยอะมากว่าจมูกสวย

อยากเสริมจมูกหรือจะแก้จมูกโซเฟียแนะนำ Someko เป็นอีกหนึ่งทางเลือกสำหรับคนที่กำลังหาคลินิกดีๆ
Someko รับรองมาตรฐานความปลอดภัย  ประทับใจทุกอย่างทั้งสถานที่และบริการ นัดคิวปรึกษาเลยค่ะ สาวๆ
ของมันต้องมี จมูกดีหน้าก็สวยค่ะ

โพสต์ 2018-9-16 22:35:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แพงมั้ยคะ สวยจัง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้