ดู: 2535|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] แก้จมูกปลายหยดน้ำ ใช้กระดูกอ่อนหลังหู “เทคนิคปรับปีกให้เรียวขึ้น โดยไม่ต้องตัดปีก”

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เพื่อน ๆ เราชื่อหมวยนะคะ มีปัญหาเรื่องรูจมูก 555 + ใช่ค่ะ เรื่องรูจมูก เพื่อน ๆ อ่านไม่ผิดค่ะ คือจะบอกว่ายังไงดี ทำไมถึงมีปัญหากับรูจมูก คนอื่นที่ไม่สังเกตก็อาจจะว่าเราคิดไปเอง รวม ๆ ก็สวยนี่แต่ถ้าส่วนตัวเวลาส่องกระจก จะรู้สึกว่ามันเห็นชัดเกินไป ยิ่งเวลายิ้มจะเห็นรูจมูกชัด มากค่ะ เวลาถ่ายรูปแล้วเห็นรูจมูกชัดแล้วเราเองรู้สึกไม่มั่นใจ ก็เลยตัดสินใจทำจมูกครั้งแรกค่ะ แต่พอทำมาแล้วปลายมันสั้นไป จากที่ไม่มั่นใจอยู่แล้วก็ไปใหญ่เลยค่ะ

ได้เวลางานแก้ เราเองก็ส่องเพจความสวย ความงามคลินิกนั้นนี้ เหมือนๆ กับเพื่อน ๆ นี่ละค่ะ และก็ได้รู้จักพีเมด คลินิกผ่านทางไอจี เห็นเคสรีวิวเยอะมากกกก และตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอปิยพล แม่นกว่าหมอดู ก็คุณหมอต้นนี่ละคะ แม่นตาเห็นให้คำปรึกษา เข้าใจตรงจุดแล้ววิเคราะห์โครงงหน้าละเอียด ทำให้เรารู้สึกมั่นใจจะทำที่นี่ค่ะ

ภาพนี้ ช่วง 3 สัปดาห์ ที่แก้จมูกมาค่ะ ใช้กระดูกอ่อนหลังหูมาแต่งปลายหยดน้ำ ทำปลายยาวขึ้น ไม่ให้เห็นรูจมูกเวลาถ่ายรูป และคุณหมอต้นบอกว่า “ใช้เทคนิคปรับปีกให้เรียวขึ้น โดยไม่ต้องตัดปีก” ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ หลังทำไม่บวม ไม่ช้ำค่ะ คุณหมอต้นมือเบามากค่ะ ประมาณ 15วันก็รู้สึกว่าเริ่มเข้าที่ เห็นทรงสวยแล้วค่ะ

ตอนนี้ทำมา 1 เดือนแล้ว รู้สึกว่าจมูกยาวขึ้น ปีกจมูกเล็กลง และรูจมูกก็เล็กลงค่ะ หลังทำเวลาลงรูปในไอจี  มีคนทักมาถามเราเยอะมากว่าทำจมูกที่ไหน และมีคนบอกว่าสวยขึ้นดีขึ้น เราก็มั่นใจขึ้นค่ะ

ใครที่สนใจจะทำจมูก หรืองานแก้ แนะนำเลยค่ะ คุณหมอต้น ปิยพล มือเบามาก ไม่เจ็บ ไม่บวมช้ำ และทำทรงสวยโดยเฉพาะแต่งปลายสวยค่ะ  ลองโทรไปทำนัดเพื่อเข้าไปปรึกษาที่พีเมด คลินิกดูนะคะสาว ๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้