ดู: 4030|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำหน้าเรียว] เสริมหน้าอก เเผลใต้ราวผม งานเนี้ยนเนียน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minny023 เมื่อ 2018-9-12 16:31

ตามหัวข้อเลยค่ะเพื่อน ๆ วันนี้มาแชร์ประสบการณ์หลังไปเสริมหน้าอกมาที่ดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก
งานดีต่อใจมากมายค่ะ มาดูกันเลยเนอะ บอกเลยว่าก่อนทำกับหลังทำหน้ามือเป็นหลังมือเลยจ้า

ให้ดูรูปก่อนทำกันก่อนนะคะ  จอแบนมาเลยอ่ะ

แบบนี้ผู้หญิงด้วยกันคงเข้าใจว่าหัวอกคนหน้าอกเล็กด้วยกันนะคะ ใส่อะไรก็ไม่สวยไม่เป๊ะ
ไม่สวยไม่เท่าไหร่ ยิ่งโดนล้อนี่สิมันน่าหงุดหงิด มาถึงจุดหนึ่งที่พอมีเงินแล้วไม่รอช้าค่ะ ของมันต้องทำ

เพื่อน ๆ คงอยากรู้ใช่ไหมคะว่าเสริมหน้าอกเป็นเคสผ่าตัดใหญ่ต้องเลือกคลินิกยังไงให้ปลอดภัย
ทำแล้วสบายใจด้วย จริง ๆ ไม่ยากเลยค่ะไม่ต้องไปถึงเกาหลีก็สวยได้นะ อย่างที่เลือกดีอาร์เค บิวตี้ คลินิก
ดูมีความน่าเชื่อถือเลยค่ะ ค้นรีวิวในอินเตอร์เน็ตเจอแต่ละเคสดีงามทั้งนั้น แล้วพอมาเช็คต่อในเฟสบุ๊คก็มีแอดมินให้คำแนะนำดีมาก ส่วนวันที่เข้าไปคลินิกก็ได้รับการต้อนรับและคำแนะนำดี ๆ แต่การผ่าตัดต้องแอดมิดที่โรงพยาบาล 1 คืนนะคะ

มาพูดถึงวันที่เข้าผ่าตัดกันบ้างตื่นเต้นมาก ๆ ค่ะ
แต่มั่นใจว่าจะออกมาดี สำหรับขนาดหน้าอกที่เลือกคือ325 CC นะคะ
อิ๋มกำลังดี อิอิ อีกอย่างเพราะก่อนหน้านี้ได้พูดคุยกับคุณหมอกิ๊ฟ คุณหมอที่จะผ่าตัดให้ว่าขั้นตอนเป็นยังไงบ้าง
เเนะนำ เเบบซิลิโคนที่เหมาะกับเรา ส่วนหลังผ่าทุกอย่างราบรื่น หลังผ่ามีอาการปวดหน่วง ๆ ที่แผลค่ะ คิดว่าเป็นอาการปวดธรรมดา ส่วนแผลอยู่ใต้ราวนมนะคะ

ขอเล่านิดนึงเกี่ยวกับการบริการของที่นี่ ประทับใจมากค่ะ
เพราะจะมีเจ้าหน้าที่จากคลินิกมาช่วยเปลี่ยนบราหลังทำวันแรกเลย ถามไถ่อาการ ให้คำแนะนำ น่ารักมาก

ส่วนเรื่องอาการบวมก็เป็นธรรมดาของการผ่าตัด
หลังทำ 1 เดือนยังคงบวมอยู่แต่หลังจากนั้นก็ดีขึ้นเรื่อย ๆ  ค่ะ อย่างรูปนี้หลังทำประมาณ 1 เดือนค่ะ
ส่วนตัวเลือกเสริมหน้าอกแบบทรงกลมนะคะ เพราะชอบทรงนี้ ใครที่อยากจะเสริมหน้าอกก็ลองเลือกดูนะคะว่าชอบทรงไหน
อาจลองปรึกษาคุณหมอก่อนก็ได้ค่ะ

จบรีวิวแบบสวย ๆ   อยากให้เพื่อน ๆ โฟกัสที่ใต้ราวนมค่ะ แผลสวยมาก ดูกลื่นไปกับผิว
นี่คิดว่าถ้าดูแลทาครีมลดรอยแผลเป็นไปสักพัก คงแทบจะไม่มีรอยแผลเป็นเลย

ปลื้มตรงนี้สุด ๆ ส่วนเรื่องทรงหน้าอกก็สวยถูกใจกำลังดี แชร์ต่อเลยนะคะ สำหรับใครที่อยากเสริมหน้าอก

นม_๑๘๐๘๒๗_0016 copy.JPG (471.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

นม_๑๘๐๘๒๗_0016 copy.JPG

นม_๑๘๐๘๒๗_0033 copy.JPG (508.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

นม_๑๘๐๘๒๗_0033 copy.JPG
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้