ดู: 1328|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] ตาสองชั้น เส้นคม สวยชัด ปรับลุคสาวหวาน

[คัดลอกลิงก์]

ดีค่าทุกคน วันนี้มีนา จะขอมารีวิว ศัลยกรรมที่พึ่งไปทำมา แต่ตอนนี้หายดีเริ่มเข้าที่แล้ว รู้สึกว่าชอบมากที่สุด

เลยจะมาแชร์ให้เพื่อนๆ ที่สนใจ

เราพึ่งไปทำตาสองชั้นมาค่ะ ทำที่ DRK เอกมัย ซอย3 ทำแบบกรีดสั้นนะคะ รวมดูดไขมัน

และจัดเรียงไขมันชั้นตาใหม่ รีเควสคุณหมอไปว่าอยากได้ชั้นตาแบบหวานๆ ขอตาโตขึ้น

แบบไม่แต่งหน้าก็คือรอด คุณหมอก็แนะนำดีมากค่ะ ออกแบบชั้นตาให้เราด้วย ให้มันออกมาพอดีเข้ากับรูปหน้า

วันผ่าตัดก็ชิวๆ ค่ะ แอบตื่นเต้นเล็กน้อย อิอิ แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดีนะคะ คุณหมอมือเบามาก

ตอนฉีดยาชาที่เปลือกตาคือเอาตรงๆ แทบไม่รู้สึกเลย ตอนแรกทำใจไว้ว่ามันต้องเจ็บมากแน่ๆ

แต่ผลคือไม่เจ็บค่ะ ไม่เจ็บเลยเอาจริงๆ คุณหมอมือเบาจริง ตอนทำก็รู้สึกตัวตลอดค่ะ

ต้องคอยหลับตาลืมตา พอทำเสร็จ 1 ข้างคุณหมอก็ให้เราลุกขึ้นมาส่องกระจก ว่าชั้นตาออกมาประมาณนี้นะ

เราโอเคมั้ย คุณหมอดูใส่ใจ ประทับใจตรงนี้

เราไม่ได้ถ่ายตอนพักฟื้นไว้นะคะ ตอนนี้ทำออกมาครบ 1 เดือนแล้ว เลยจะขอมารีวิวให้ทุกคนที่สนใจอยากทำตากัน

แค่ทำตาสองชั้นก็รู้สึกเลยว่าหน้าเราเปลี่ยนไปมาก ดูโตขึ้น ดูเปรี้ยวๆ ขึ้น 55555 จนคนอื่นก็ทักว่าดูดี

ดูสวยดูโตขึ้นมาก ปกติไม่ค่อยแต่งหน้าอยู่แล้วค่ะ มีกรีดตาบ้างเล็กน้อย แต่พอทำตาสองชั้นแล้วรู้สึกชีวิตมันง่ายขึ้น

เรามีตาสองชั้นสวยๆ โยไม่ต้องกรีดอายไลน์เนอร์ ไม่ต้องปัดมาสคาร่าก็ได้ คือแค่ทำตาอย่างเดียวคือจบเลย

ใครสนใจก็ลองไปสอบถามคลินิกดูนะคะ DRK Beauty Clinic เอกมัยซอย3 รูปก่อนทำ หลังทำแปะไว้ข้างล่างนี้นะคะ

ก่อนทำค่ะ ตาหมวยแบบเบาๆ

39441363_1166766386818766_1665528522854105088_n.jpg

หลังทำครบ 1 เดือนค่ะ แผลสวยเนียนดีมากก ไปถ่ายรูปเล่นกับเพื่อนๆ ได้แล้ว

ขอบคุณดีอาร์เค มากจริงๆ สำหรับตาคู่ใหม่ สวยหวานถูกใจแบบนี้ อิอิ ถ้ามีคนใจมีนาจะมาอัพเดตภาพให้ชมเพิ่มเติมอีกนะคะ

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกันด้วยนะคะ หวังว่าคงจะชอบกันน๊า 

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้