ดู: 1165|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] [Review] รักษาแผลเป็นที่ขา @ศูนย์เลเซอร์คนจน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่า วันนี้เราจะมีรีวิว ผลการรักษารอยแผลเป็นที่ขา ที่เราไปทำเลเซอร์มานะคะ ที่ ศูนย์เลเซอร์คนจน

เราประสบอุบัติเหตุ ทำให้มีแผลที่ขา แต่โชคดีที่แผลเราตอนหายสนิทมันทิ้งไว้แค่รอยดำ ไม่เป็นแผลนูน ทำให้แพทย์ที่ดูแลเราแจ้งว่ามันรักษาได้ง่ายกว่ามากค่ะ คือปกติเราก็ไม่ได้รักษากับที่คลินิกไหนมาก่อนเลยนะคะ อาศัยแผลหายด้วยตัวเอง และซื้อยาทารอยดำมาทาเอา

อันนี้รูปก่อนทำการรักษานะคะ

ของเรา แพทย์แนะนำให้ทำเลเซอร์ที่ชื่อว่า qswitch นะคะ เค้าแจ้งว่ามันจะไปทำให้เม็ดสีแตกตัว ทำให้รอยดำที่ขาดูจางลง แต่แน่นอนปริมาณการทำก็ต้องเยอะตาม เนื่องจากเราเป็นค่อนข้างเยอะพอสมควร

อันนี้รูปหลังการทำเลเซอร์ 3 ครั้งค่ะ

ไม่มีการเปลี่ยนแปลงใช่มั้ยคะ เราก็แทบไม่เห็นความเปลี่ยนแปลงเลย ตอนแรกก็แอบถอดใจไปแล้ว ว่าอาจจะไม่ได้ผล แต่เนื่องจากเราซื้อคอร์สไว้ ก็เลยพยายามใช้ให้ครบคอร์สค่ะ

และนี่คือหลังทำจนครบคอร์ส (6 ครั้ง )

รักเลยจ้า แผลมันดูจางลงอย่างเห็นได้ชัดเลย เราพึ่งมาสังเกตช่วงหลังเพราะเริ่มมีคนทักมากขึ้น พอเราเอารูป Before กับ After มาเทียบกัน มันยิ่งเห็นได้ชัดเลยจ้า

ก็จบกันไปสำหรับรีวิวของเรานะคะ ใครที่สนใจรักษาแผลเป็นตามร่างกาย เราแนะนำคลินิกนี้เลยน้า ศูนย์เลเซอร์คนจน เค้ามีให้บริการครบวงจรเลย แล้วก็พนักงานบริการโอเครเลยนะคะ ตอบแชทเร็วด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้