ดู: 711|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวแก้จมูก+ตัดปีก ที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซครับ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครัับ ผมจะมารีวิว แก้จมูก และตัดปีกจมูก ที่ masterpiece hospital ครับ
ผมได้แก้จมูก กับ คุณหมอเต้ย นพ. วุฒิวัธ อนุพรรณสว่าง ครับ
ขอเล่าก่อนว่า จมูกเดิม เคยทำมาจากที่อื่นตั้งแต่ ปี 54 จนกระทั้งระยะเวลาผ่านไป
รู้สึกปลายจมูกเริ่มบางแล้ว ก็เลยตัดสินใจหาที่แก้จมูกครับ

หลังจากที่ตัดสินใจทำที่นี่ ก็ทำการนัดผ่าตัด ประมาณ 1 เดือน

ภาพหลังผ่าตัดเสร็จ

ความรู้สึกหลังทำเสร็จคือไม่เจ็บ ไม่รู้ว่าฉีดยาชาตอนไหน
เพราะหมอถามก่อนอยากฉีดยานอนหลับมั๊ย ผม ok
แล้วก็หลับไม่รู้เรื่อง ตื่นมาอีกที เสร็จแล้ว แต่อาจจะรู้สสึกมึนๆบ้าง ที่นี่
มีพยาบาลดูแล ตลอด ซึ่งค่อนข้างประทับใจ
สำหรับความพอใจ บอกได้เลยว่า พอใจกับจมูกใหม่มาก
ทรงดูเข้ากับหน้า คล้ายๆกับทรงเดิม

ภาพเปรียบเทียบ ก่อน-หลัง

เดี๋ยวมา update จมูกอีกทีประมาณ เดือนนึง
เพราะนี่เพิ่งจะครบ 7 วัน นิดๆเอง ไม่บวมไม่ช้ำเลย บวมช้ำ น้อยมากๆ
สำหรับใครสนใจมีอะไรสามารถสอบถามได้เลยครับ
ยินดีตอบข้อสงสัยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้