ดู: 7657|ตอบกลับ: 27
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สมาชิกใหม่ค่ะ..อยากทราบข้อมูลก่อนไปทำจมูก

[คัดลอกลิงก์]
กำลังจะไปทำจมูกวันพุธนี้อ่ะคะ......
เรื่องร้านกับนัดคุณหมอคุณแม่เป็นคนจัดการให้ ว่าให้ไปทำกับหมอญาณิน ที่สุราษคะ
เพราะคุณแม่ไปดูหมอมา หมอดูบอกลูกสาวเสริมจมูกแล้วจะดี
(ความจริงอยากทำมานานแล้ว ขอหม่อมแม่หลายทีไม่อนุมัติ หมอดูบอกอนุมัติเองเลย -*- 55+)

อยากทราบว่าหมอญาณินเป็นยังไงบ้างค่ะ ทำดีรึเปล่า ไม่ค่อยมีคนในนี้พูดถึงเลย
เห็นเพื่อนๆในนี้บอกว่า ควรเอารูปดาราที่จมูกสวยๆไปเป็นต้นแบบด้วย
อยากถามว่าหน้่าอย่างนี้ เอาใครเป็นต้นแบบดีคะ

ขอบพระคุณสำหรับข้อมูลล่วงหน้าคะ

จมูกเราเล็ก กลัวเนื้อไม่พอจัง(เพื่อนบอกมาว่าเคยจะไปทำแล้วหมอไม่ทำให้ เพราะเนื้อไม่พอ)

เอียงข้างนิดๆให้เห็นความแหมบ
ลองเลือกรูปจมูกที่ตัวเองชอบดูก่อนมั้ยคะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116&extra=page%3D1
แล้วมาให้เพื่อนโหวตกัน ว่าอันไหนเข้ากะหน้า
รูปจมูกสวยอยู่แร้ว เสริมย้ำ ๆ นิด ก้อสวยมากแร้ว
หมอญาณินเคยได้ยินชื่ออยู่นะคะเห็นหลายๆกระทู้บอกว่าสวยดีแต่มันอยู่ไกลค่ะ รู้สึกว่าจะมีฝีมือคุณหมออยู่ที่เว็บศัลยกรรมอื่นๆนะคะ ลองหาดูในกูเกิ้ลเลยค่ะ

แต่รูปหน้าสวยนะคะทำมาต้องออกแนวสาวเกาหลีแน่ๆเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 13:22:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด pppaaaddd เมื่อ 2009-8-3 13:57

*********แก้ไขๆๆๆ...จะไปทำวันพุธหน้าๆ วันแม่แห่งชาติ(ฤกษ์ดีสุดพลัง55) เหะๆพิมผิดคร่าา ขออภัยย*******

แอบปลื้มจมูกของ ยุนอึนเฮ กีบ ลีเฮียวริ
พอจะไปกับหน้าได้มั้ยค่ะเนี่ย

ลีเฮียวริ

ยุนอึยเฮ

ทำทั้งวง หมอญานิน สวยดี จ่ะ
เจ้าของกระทู้ น่ารักนะคับ

คิดว่าทำจมูกแล้วสวยขึ้นกว่าเดิมอีกคับ

ลองหาโอกาส ไปคุยกับคุณหมอสักครั้งก่อนทำดีมั้ยคับ

เอารูปไปด้วย ลองพูดคุยกับคุณหมอดู เราจะได้มั่นใจอะไรมากขึ้นครับ
ใช่ลีเฮียวริที่เล่นในFamily Outingป่ะ  จมูกโด่งสวย หน้าตาเก๋มากๆด้วย
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 17:12:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# freshnight

คุณหมอที่จะไปทำอยู่สุราษแหน่ะคะ...คงเจอกับหมอจริงวันทำเลย
เลยคิดว่ามาถามเพื่อนๆผู้มีประสบการณ์ในนี้ดูก่อนอ่ะค่าาาาา
ความจริงบ้านเราอยู่ห่างจากรพ.ยันฮีประมาน 3 ซอย
แต่แม่บอกว่ายันฮีไม่สวย เลยตามแม่ค่ะ ว่าไงว่ากัน

ขอบคุนค่าาาา ^^
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 17:13:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
8# ddy

แม่นแแล้วค่ะคุน ddy อยากได้แบบเฮียวริ...แต่หน้าไม่ให้อ่าา
เหะๆ
7# freshnight

คุณหมอที่จะไปทำอยู่สุราษแหน่ะคะ...คงเจอกับหมอจริงวันทำเลย
เลยคิดว่ามาถามเพื่อนๆผู้มีประสบการณ ...
ต้นฉบับโพสโดย pppaaaddd เมื่อ 2009-8-3 17:12

อยู่กรุงเทพฯจะไปทำสุราษฎ์ เรยหราคับ

หูๆ  
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-3 17:54:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยู่กรุงเทพฯจะไปทำสุราษฎ์ เรยหราคับ

หูๆ  
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-8-3 17:23

อยากทำแล้วอ่ะคะ เลยไม่อยากขัดใจสปอนเซ่อ(แม่) 55
หาข้อมูลเยอะๆ ก่อนตัดสินใจทำ รวมถึงบอกความต้องการให้ชัดเจน จะได้สิ่งที่ถูกใจ เป็นกำลังใจให้นะก๊าบ
สู้สู้นะครับคุณน้อง  เอกชัยเอาใจช่วย
หมอเขาดีจริง
ทำตั้งเเต่เอกชัยยันคนขับ
ระวังหน้าจะเหมือนเอกชัยนะ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 00:06:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ระวังหน้าจะเหมือนเอกชัยนะ
ต้นฉบับโพสโดย toongnoome เมื่อ 2009-8-5 20:31

แง้วววววววว....จะดีหรอคะ
เพื่อนเข้ามาแซวเรื่อยเปื่อยอ่ะค่าา
อย่าไปสนใจเยย 55

***แล้วสรุปจมูกแบบไหนเข้ากับหน้าเราอ่ะเนี่ยย
อีคุนเพื่อนป่วนซะกระทู้ออกทะเลไปเรื่องเอกชัยละ

ถ้าแบบที่ชอบ ผมมองว่า อาจไม่ได้อย่างที่แบบนะครับ เพราะโด่งมากอยู่
แต่ ยุนอึนเฮ ก็น่าจะได้นะ รูปจมูกเดิมใกล้เคียง แต่อาจไม่โด่งเท่า...
แต่งง ตรงที่อยู่ กทม. แต่ถ่อไปทำถึงสุราษณ์ เพิ่งเคยได้ยิน
มีแต่อยู่ ตจว. เข้ามาทำที่เมืองกรุง หมอที่นี่เก่งๆ เยอะนะ .... งงอ่ะ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 01:24:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ถ้าแบบที่ชอบ ผมมองว่า อาจไม่ได้อย่างที่แบบนะครับ เพราะโด่งมากอยู่
แต่ ยุนอึนเฮ ก็น่าจะได้นะ รูปจมูกเดิม ...
ต้นฉบับโพสโดย king_sun เมื่อ 2009-8-6 00:17

มีลูกพี่ลูกน้องไปทำมาอ่ะค่ะ แล้วสวยดี
แม่เลยอยากให้ไปทำ
อยากทำกับหมอที่นี่เหมือนกัน
เพื่อนๆทำกันมาสวยดี
แต่ต้นเดือนกันยา ต้องทำงานแล้วอ่ะคะ

-------เริ่มกลัวแล้วค่ะ..กลัวออกมาไม่สวย
เริ่มลังเลแล้วจิเนี่ย
เปลี่ยนหมอทันมั้ยหว่าา

21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-6 01:54:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
น้องรัก หนูชื่อไรจ๊ะ ตาสวยมากมาย ขอให้ประสบผลสำเร็จนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-8-6 01:21

ชื่อปัดค่ะ
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะพี่กั้ง
เหมือนเคยได้ยินมาเหมือนกันนะครับ
ว่าหมอทำสวย
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-7 17:11:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เหมือนเคยได้ยินมาเหมือนกันนะครับ
ว่าหมอทำสวย
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-8-6 09:09

......หรอค่ะ..ใจชื้นขึ้นมาหน่อยย
เหะๆ
เอาน่า... เลือกแล้วก้ลองสึกษาผลงานแกดูครับ
น่าจะดีแหละ.. .ไม่แน่ อาจจะได้เป็นตัวอย่างเพื่อนๆ ได้
เสร็จแล้วลงรูปให้ดูมั่งนะครับ...
เข้ามาหั้ยกะลังจัยน้าคัฟ
ยังงัยตอนที่ไปปรึกษาหรือวันที่จะไปทำ
ติดแบบจมูกไปด้วยก้อดีน้าคัฟ
หั้ยติดไปหลาย ๆ มุมน้าคัฟ
อย่าเอาไปแค่มุมเดียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้