ดู: 459|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีวิว...จากหลังที่พัง กลับ มาสวย ด้วยเลเซอร์ @ศูนย์เลเซอร์คนจน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าา วันนี้เราจะมีรีิวิว ผลของการทำเลเซอร์ที่หลังของเรานะคะ

ขอเกริ่นก่อนว่าเรา มีปัญหาเรื่องรอยดำที่หลังเนี่ย มานานมาก เคยไปปรึกษาหมอมาหลายที่ เค้าบอกสาเหตุหลักคือ เราเป็นคนผมยาว แล้วเวลาสระผม อาจจะสระนานไป รวมไปถึง ทำความสะอาดไม่หมด ทำให้สิ่งสกปรกไปตกค้างอยู่ที่หลัง ทำให้เกิดสิว และทิ้งรอยในที่สุด

อันนี้คือสภาพหลังเราตอนทำช่วงแรกๆนะคะ ( หลังนี่รอยดำเยอะมากก TT )

เราก็ตัดสินใจอยู่หลายที่เลยนะคะ จนกระทั่งมาเจอคลินิกนึง พอดีเพื่อนเคยทำเลเซอร์ที่ใบหน้าแล้วได้ผล เลยแนะนำให้เรามาลอง คลินิก ศูนย์เลเซอร์คนจน เพราะราคาที่เทียบกับที่อื่น เจ้านี้ถูกสุด

ของเราคุณหมอแนะนำ 2 รายการนะคะ คือทำเลเซอร์ Qswitch ที่หลัง และก็ให้ยามาทา ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเป็นยาทารอยดำนี่แหล่ะ

ของเราอาศัยระยะเวลาในการทำราว 3 เดือนนะคะ และนี่คือผลลัพธ์ที่ได้ค่ะ

ตอนแรกเราก็ไม่เชื่อนะคะ เพราะ ไม่เคยทำรูปเปรียบเทียบไว้ จนกระทั่งมีคนทักว่าไปทำอะไรหลังถึงเนียนมาก

ความรู้สึก

ความเจ็บ : 7/10 ตอนเราทำ เค้ามีเครื่องเป่าลมเย็นให้ ทำให้รู้สึกชาๆบริเวณที่ท่ำ แต่หลังทำจะคันๆยิบๆนิดๆค่ะ

ความพอใจ : 10/10 จากที่เราเคยหยุดใส่เสื้อเปิดหลังไปพักใหญ่ เพราะอายเรื่องรอย ตอนนี้กลับมาแหวกเลยจ้า

คุณภาพการบริการ : 9/10 ที่นี่หมอและพนักงานใส่ใจเรื่องการรักษาดีนะคะ ติดอย่างเดียวคือคนค่อนข้างเยอะ บางครั้งมารอนานอยู่เหมือนกันค่ะ

อันเป็นจบการรีวิวน้า สำหรับใครที่มีปัญหาเรื่องรอยดำบนหน้า หรือ ที่หลัง แบบเรา แนะนำที่นี่เลยนะคะ ศูนย์เลเซอร์คนจน เค้าบริการดี แพทย์เชี่ยวชาญและที่สำคัญ คือ ราคาไม่แพงเลยจ้าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้