ดู: 6695|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ใครจะไปคิดว่าว่าผลจะออกมาเป็นแบบนี้...เสริมคาง...ที่เลอโชเม่

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Hanna. เมื่อ 2018-8-30 16:35

สวัสดี เราชื่อฮันน่า เราไม่มีอะไรมาก เราแค่จะมารีวิวหน้าเรียวของเรา อยากให้เพื่อนๆรู้ว่าหน้าเราเรียวได้อย่างไร (ถามมั้ยใครอยากรู้) จริงๆแล้วก็อยากมาบอกต่อความสวยด้วย เพราะที่ที่เราทำเสริมคางมามันดีมากเลย ทำคางสวยมาก หมอเก่ง หมอน่ารักเป็นกันเองด้วย อิอิ อยากรู้แล้วชะมะล้าว่าเราทำที่ไหนมา ได้ๆเดี๋ยวบอกให้แบบไม่กั๊กกก เราทำที่ lechome clinic มา เราทำกับหมอปังปอนด์ เคยดูรีวิวของหมอมาก่อน หมอทำสวยมากจริงๆค่ะ มีแต่คนไปทำ เราก็เลยอยากทำบ้าง
        เราจองคิวกับคลินิกไป จองปุ๊บเข้าไปทำปั๊บเลย พี่เลขาก็อธิบายเรื่องวิธีการดูแล เรื่องซิลิโคนต่างๆ เสร็จแล้วก็ทำประวัติ รอพบหมอก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ บอกเลยว่าตื่นเต้นมากกกก หน้าสดมากบอกเลย 5555
อ่านแล้วก็ใครอยากดูหลังทำขอให้ยกมือขึ้นนน

นี่คือรูปก่อนทำ คือปัญหา คางตัดมากก

หลังทำทันที ไม่เจ็บ ไม่ปวดมากอย่างที่คิด คือดี

ครบ 1 สัปดาห์ แกะเทปบล็อคคางอกแล้ว

15 วัน มีความสวยเนียนน ปลื้มปริ่ม

ครบ 1 เดือน สวยสมใจ  ยิ้มน่าบานกันไปอีก

ใครที่สนใจเสริมคาง ลองปปรึกษาทีมงานดูนะคะ ให้คำปรึกษาดี บริการดี ดูแลหลังทำดี คอนเฟิร์มคะ

สวยมากเลยค่ะใช้ซิลิโคนขายาวใช่ไหมค่ะ
สวยเนียนมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ัะ แผลนอกแผลในค่ัะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
สวยค่ะมีโปรโมชั่นไหมคะ
ตอนเสริมบอกคุณหมอยังไงค่ะ เรื่องรูปทรง
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหมค่ะ
สวยมากจ้าาา เลือกแผลได้ไหมคะ
สวยมากจ้าาา เลือกแผลได้ไหมคะ
เรียกว่าทรงอะไรค่ะ สวยดีจะง
ทรงสวยค่า ราคาแพงไหม
สวยมากค่ะ  ธรรมชาติเข้ากับหน้าค่ะ
ทรงสวยคะราคาแพงมั้ยคะ
เนียนเป็นธรรมาชาติมากค่ะ
ตอนทำเจ็บมากไหมคะ หมอมือเบาไหมคะ
สวยดูแพงมากค่ะ
สวยมาก ทรงอะไรคะ
คุณหมอที่นี้มือเบามากค่ะ ประทับใจสุดๆ
อัพเดตปัจจุบันหน่อยนะคะ อยากชมค่ะ
คางสวยมากๆๆค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้