ดู: 468|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เมื่อก่อนขี้เหร่ยังไง ปัจจุบันจะต้องสวยกว่าเดิมให้ได้ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ชื่อซีนส์นะคะ วันนี้เราก็จะมารีวิวจมูกสวยๆที่ไปทำจาก  เลอลักษณ์มาค่ะ ที่ตัดสินใจมารีวิวก็เพราะว่าอยากจะมายืนยันอีกเสียงค่ะว่า เลอลักษณ์เค้าดีจริง บริการดีแล้วอุปกรณ์หรือเครื่องมือในการผ่าตัดศัลยกรรมก็ปลอดภัยได้มาตรฐานด้วย พูดได้เลยว่าสามารถเชื่อมั่นที่นี่ได้มากๆค่ะ เกริ่นพอแล้วเดี๋ยวมาดูของจริงเลยว่าก่อนทำ-หลังทำจะต่างกันแค่ไหน โกววววว >>>

ก่อนทำจ้าาา สวยๆเก๋ๆ 5555

ไม่ว่าจะหน้าตรงหรือด้านข้างก็ไม่มีความโด่งของสันจมูกเกิดขึ้นเลยแม้แต่น้อย 5555 เพราะคนเราเกิดมาไม่เท่ากันเราก็เลยต้องทำเพิ่มแค่นี้ก็มีพอๆกับคนอื่นแล้วค่าาาาา อิอิ

ในรูปเราอยู่ที่รพ.ละค่ะไปนั่งเก็บภาพรีวิวมั้งถ้าจำไม่ผิด พอทำอะไรเสร็จก็กลับไปนั่งรอทำประวัติแล้วก็ขึ้นไปจ่ายเงินตามขั้นตอนของรพ.เลยค่ะ แล้วก็นั่งรอเข้าห้องผ่าตัด ก่อนเข้าก็ต้องไปล้างหน้า เปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัด เข้าไปถึงก็เจอคุณหมอค่ะ ยอมรับเลยว่าตื่นเต้นมากกกกก ใจเต้นตุ้มๆต่อมๆกันเลยทีเดียว ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน ใช่ค่ะครั้งแรกของเราเล้ยยยย แต่หลังจากตื่นเต้นได้ไม่นานก็หลับค่ะตื่นมาอีกทีจมูกเราก็เสร็จแล้วววว มาดูความแตกต่างก้านนนนนน >>>>>

เนี่ยๆหลังทำเสร็จค่าาาา มีความดั้งโด่งมากขึ้นนนน ทำสวยวันนี้ก็สวยวันนี้นะคะพูดเลยยยยย อิอิ >>>>>

หลังทำ

เราดูแลระมัดระวังเป็นอย่างดีจ้า คอยประคบเย็นแล้วก็นอนหมอนสูง กินยาตามที่แพทย์สั่งทุกอย่าง จมูกเราเลยไม่บวมมากเท่าไหร่ด้วย ช่วงที่ทำแรกประมาณเดือนนึงเราก็ต้องงดพวกอาหารแสลง อย่างของทะเลเนี่ยอยากกินแค่ไหนก็ต้องงด ไม่งั้นเดี๋ยวมันจะบวมเอา ก็อดทนจนวันที่สามารถกินได้เราก็จัดเต็มเลยจ้าาา แง่มๆๆๆ กินทุกอย่างที่ขวางหน้า 555 >>>>

ตอนนี้ก็โอเคมากกกก ชอบทรงชอบความโด่ง เพื่อนๆก็ชมและให้ความสนใจ ประมาณว่าอยากไปทำเหมือนกันเราก็ไม่กั๊กค่ะ บอกหมดเปลือก 5555...แต่ความอยากสวยของเรายังไม่หยุดแค่นี้แน่จะต้องมีเติมนู่นนิดนี่หน่อยให้พอกล้อมแกล้ม 5555 ไว้มีโอกาสจะมารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านอีกนะคะ และจะทำอะไรเป็นอันดับต่อไป รอชมได้เลยค่าาา >>>> ลืมเลยๆ จมูกนั้นได้มาจากหมออัครรัชรพ.เลอลักษณ์นะค้าาาา.

กำลังดีเลยค่ะ ดูธรรมชาติดีด้วย
โด่งพุ่่ง เข้ากับหน้าเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้