ดู: 776|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เป็นผู้หญิงที่ดั้งไม่ค่อยพุ่งเลยต้องมุ่งไป “เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้เราจะมาแชร์เรื่องราวการทำศัลยกรรมครั้งแรกของตัวเองให้เพื่อนๆได้อ่านกันนนน เป็นครั้งแรกที่ตื่นเต้นและกลัวมากที่สุด แต่ยังไงก็ต้องอดทนและยอมรับค่ะ เพราะว่าเราอยากดูดีขึ้นเราก็ต้องอดทนค่ะ ฮึบไว้.....ว่าแล้วก็เม้าถึงอดีตนิดนึง อดีตนั้นชั้นพังมากกก เพราะว่าแต่ก่อนจมูกนี่แบนเหลือเกิ้นนนน พูดไปเดี๋ยวไม่เห็นภาพ เดี๋ยวมีภาพประกอบๆ 555

ก่อนทำ

รูปนี้เซลฟี่ก่อนเข้าห้องผ่าตัด ต่อให้กลัวหรือตื่นเต้นแค่ไหนเราก็ต้องถ่ายเก็บไว้ดูเป็นที่ระลึกของ เพราะหลังจากนี้เราจะมีดั้งสวยๆ  จมูกสวยๆ ไม่แหมบแบนเหมือนเมื่อก่อนอีกต่อไปแล้ววว ถ่ายมันวนไปจ้าาาาา  ถ่ายได้สักพักก็เข้าห้องผ่าตัดค่ะ คุยกับหมอแปปนึงแล้วก็ผ่าตัดเลยค่า ดีนะที่ฉีดยานอนหลับก่อน ตื่นมาก็เสร็จเรียบร้อยละ ไม่งั้นคงนอนตัวสั่นไปแล้ววววว 55555 เดี๋ยวมายลโฉมกันว่าจะเป็นอย่างใด จะมีความเปลี่ยนเกิดขึ้นกับเราหรือไม่? มาค่าาาาา

หลังทำวันที่ 2

เห้นหน้าตึงๆแบบนี้ไม่ใช่อะไรนะคะ มันมีความบวมแต่ไม่มากค่ะ เพราะเราค่อยประคบเย็นอยู่ตลอดๆ กินยาไปด้วย หมอสั่งงดอาหารแสลงเลยจ้าาาา...แต่ถ้าถามว่ากลังทำรู้สึกยังไง ก็มีเจ็บๆปวดๆนิดนึงตามประสาแหละค่ะ แต่พอกินยาไปนี่หายเป็นปลิดทิ้งเลยอ่าาา ของเค้าดีจริงๆ 5555

หลังทำวันที่ 3

หลังทำวันที่ 7

ไม่ว่าจะมองมุมซ้ายหรือมุมขวาจมูกก็โด๊งโด่งงงง พุ้งพุ่งงงง  ถูกใจมากเลยค่าาาา ไม่คิดว่าจะสวยได้ขนาดนี้ รู้สึกว่าทรงจมูกมันเข้ากับหน้ามาก ทรงนี้ทรง Idol Nose ค่ะเน้นสันจมูกพิเศษเลย เหมาะกับหน้าและจมูกเรามากๆ เราทำกับหมอวรรณานะคะ หมอใจดี มือเบาสุดๆ...เรื่องทั้งหมดก็มีเท่านี้แหละค่ะ ขออภัยถ้าเขียนผิดๆถูกๆ นี่ก็ครั้งแรกเหมือนกัน 55555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้