ดู: 870|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เมคโอเวอร์ศัลยกรรมโครงหน้าชายให้เป็นโอปป้า

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SR_surgery เมื่อ 2018-8-26 23:55

อ่านกันสักนิดจะได้ไม่เสียเงินกับการทำศัลยกรรมไปแบบฟรีๆ !!
การทำศัลยกรรมโครงหน้าถือเป็นการทำศัลยกรรมครั้งใหญ่ ที่มีเป้าหมายคือความเปลี่ยนแปลงของใบหน้า
ดังนั้นไม่ว่าจะเป็นผู้หญิง หรือ ผู้ชาย ก็สามารถศัลยกรรมให้ตัวเองดูดีได้

วันนี้เอารีวิวศัลยกรรมโครงหน้าผู้ชายมาฝากกันค่ะ เผื่อมีหนุ่มๆคนไหนกำลังจะเก็บเงินไปทำกัน

นี่เป็นรูปภาพก่อนการทำศัลกรรมโครงหน้าของคุณกิ๊ฟค่ะ

ปัญหาก่อนศัลยกรรมคือ
- โครงหน้าใหญ่ หน้าดูอ้วน
- โหนกแก้มชัด

คุณกิ๊ฟเลยตัดสินใจไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีกับเราค่ะ

และแล้วการเดินทางก็เริ่มขึ้น เมื่อคุณกิ๊ฟได้เดินทางไปถึงสนามบิน อินช็อน เกาหลีใต้
เมื่อถึงสนามบินแล้ว เราจะเตรียมรถไปรอรับเพื่อเดินทางมุ่งหน้าไป โรงพยาบาลกันค่ะ

เมื่อมาถึงโรงพยาบาลแล้วเพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาก็เซ็นเอกสารการผ่าตัด/ตรวจร่างการ ก่อนรอพบคุณหมอค่ะ

สำหรับคนที่ต้องการปรึกษาคุณหมอก่อนเดินทาง คุณหมอบินมาให้คำปรึกษาที่ไทยด้วยนะคะ

รูปภาพตอนปรึกษาคุณหมอค่ะ (คุณหมอละเอียดมาก ให้คำปรึกษาอย่างละเอียดทุกเคสค่ะ)

หลังจากที่ปรึกษาเรียบร้อยแล้วก็เปลี่ยนชุดเตรียมเข้าห้องผ่าตัดได้เลย

สภาพหลังจากที่เข้าห้องผ่าตัดไปประมาณ 3 ชม. ค่ะ (นอนฟักฟื้นต่อที่ รพ. ต่อ 1 คืน เพื่อดูอาการอย่างใกล้ชิด)

บางคนสงสัยว่าทำไมไปทำศัลยกรรมที่เกาหลีแล้วยุบบวมไว บวมน้อย เพราะเค้ามีตัวช่วยดีๆในการลดบวมด้วยเจ้าเครื่องนี้ค่ะ

หลังทำศัลยกรรมโครงหน้า ครบ 5 วัน (ช่วงนี้บวมเยอะหน่อยนะคะ) ให้เวลาหน่อยเดี๋ยวจะค่อยๆยุบลงเรื่อยๆ

ครบ 10 วัน มาตัดไหมที่จอน หน้าหูค่ะ ไม่ต้องกังวลเรื่องแผลเป็นน๊า ไม่ทิ้งร่องรอยให้เห็นแน่นนอนค่า

ครบ 14 วันแล้ว ขอบคุณรูปภาพรีวิวจากคุณกิ๊ฟนะคะ

ใครว่าศัลยกรรมทำได้เฉพาะผู้หญิงเท่านั้น สำหรับผู้ชายที่ต้องการความดูดีก็สามารถทำได้เช่นกันค่ะ
แต่ต้องอยู่ภายใต้ความเชี่ยวชาญของแพทย์ และความปลอดภัยเท่านั้นนะคะ (เพราะการทำศัลยกรรมไม่ได้ขึ้นอยู่กับดวง)
https://www.srsurgeryreview.com/ สามารถติดตามการเปลี่ยนแปลงของคุณกิ๊ฟได้ที่นี่ค่ะ จะมาอัพเดทความเปลี่ยนแปลงตลอดๆ หรือถ้าจะปรึกษาศัลยกรรมได้ฟรีที่ https://goo.gl/drW3hR

IMG_5588.JPG (555.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

IMG_5583.JPG (396.81 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้