ดู: 3958|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อวดปากกระจับสวยๆ หลังทำทันที ที่ ดีมอร์ คลินิก คร้าา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งนะคร้า อะๆ วันนี้สงสัยไหมว่าเรามาทำอะไรเอ่ย

วันนี้เราจะมาอวดปากกระจับให้ทุกคนได้ชมกันคร้าา เราทำที่ ดีมอร์ คลินิก นะคะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่าเราไม่ได้คาดหวังว่าต้องออกมาสวยอะไรขนาดนั้น

เราเคยอยากให้ปากกระจับได้รูปเข้ากับใบหน้าเราเท่านั้นเอง

แต่ผลที่ออกมา เกินความคาดหวังมากค่ะ ไม่คิดว่าจะออกมาดูสวยดูเป็นกระจับขนาดนี้เลยค่ะ

เรารู้สึกประทับใจมากเลยค่ะ วันนี้เราเลยจะมาอวดรูปให้ดูกันนะคะ ไปดูกันเลยค่ะ

รูปนี้ก่อนทำปากกระจับนะคะ

รูปหลังคุณหมอทำนะคะ สุดยอดเลยคร้า

รูปนี้เราเอาทำเปรียบเทียบ ก่อนทำและหลังทำ ให้เห็นชัดๆนะคร้า

เป็นไงบ้างคร้าสวยใช่ไหมคร้า คุณหมอใส่ใจรายละเอียดมากเลย

เราชอบมากเลย ตัดสินใจไม่ผิดที่เลือก ดีมอร์ คลินิก เลยคร้า

หลังทำเเล้วปากเป้นเเบบนี้เลยหรอค่ะ สวยมากค่ะ
ว้าวว..หมอเย็บสวยนะคะ เขาเรียกทรงไรคะ
กี่วันตัดไหมคะ มาอัพเดทให้ดูหน่อยนะคะ ตามๆ
ทรงสวยมากคะ หลังทำนี่เป็นเเบบนี้เลยหรอคะ
สอบถามราคาเท่าไหร่ค่ะ ช่วยตอบด้วยนะคะ
ราคาเท่าไรคะ สนใจอยากไปทำอยู่ค่ะ
สวยงาม ดูธรรมชาติด้วยค่ะ
ฝีเย็บเริ่ดมากเลย แผลเนียนดูไม่มีเลือดซึมเลยค่ะ แบบนี้ต้องพักฟื้นกี่วันค่ะเนี่ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้