ดู: 2495|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] REVIEW: เปลี่ยนสาวหน้าหมวยให้กลายเป็นสาวเซ็กซี่ กับหมอกันน์ ที่ธีระธรฌ์คลินิก (แก้ไข)

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสาวๆ ก่อนอื่นแนะนำตัวก่อนเลยนะคะ ชื่อเล็กค่ะ
เห็นรูปขนาดนี้คงไม่ต้องเดากันเลยว่าเราทำอาชีพอะไร เสื้อผ้า หน้าผมจัดเต็มขนาดนี้
เล็กเป็นพริตตี้ค่ะ แต่กว่าจะเป๊ะขนาดนี้ ก็ผ่านร้อนผ่านหนาวมากเยอะเหมือนกันนะคะ +5555

แน่นอนค่ะว่าอาชีพอย่างเล็กก็ต้องมาคู่กับเรื่องความสวย ต้องคอยอัพเดทเทรนด์ความงามอยู่ตลอดเวลา
จะมาทำตัวโทรม งานไม่เข้ากันพอดี! ส่วนตัวแล้วเล็กเป็นคนชอบเรื่องศัลยกรรมอยู่แล้ว
เพราะเราไม่ใช้จะสวยอะไรมากมายมาแต่เกิดอะเนอะ ก็ต้องหาข้อมูล หารีวิว ที่ไหนเขาว่าดี
เขาว่าโดนก็ต้องรีบไปจัดสิค่ะ รออะไร+55

แต่ที่เล็กสนใจมากเป็นพิเศษจะเป็นการทำศัลยกรรมตาสองชั้นค่ะ ก็เล็กเป็นคนตาเล็กมากๆ
มีชั้นตานะคะแต่ว่าหลบใน แต่งหน้าออกมาก็ไม่ค่อยสวยซักเท่าไหร่
เอาตรงๆขี้เกียจมานั่งติดสติกเกอร์ตาสองชั้นบ่อยๆ เลยตัดสินใจไปทำที่ “ธีระธรฌ์คลินิก”
ที่เลือกทำที่นี้เพราะเพื่อนในวงการของเล็กหลายๆคนไปทำมาแล้วบอกเลย
คุณหมอทำสวย มือเบามาก ก็เลยแนะนำต่อๆกันมาค่ะ

หลังจากนั้นเล็กก็นัดแล้วก็เข้าไปปรึกษาการทำตากับคุณหมอกันน์ค่ะ
คุณหมอแนะนำให้เล็กกรีดตายาวค่ะ เพราะมันจะได้อยู่คงอยู่นาน ไม่หลุดง่าย
และทำให้ตาสวยหวานๆ ได้ชัดตาที่ชัดตรงใจมากเลยค่ะ อย่างที่อยากได้พอดี
คุณหมอใจดีมาก เป็นกันเองสุดๆ บรรยากาศก็ดีพี่พนักงานต้อนรับเป็นอย่างดี

เริ่มแล้วค่ะ คุณหมอจะร่างๆตรงชั้นตาก่อน ตอนนั้นนี่คิดอะไรไม่ออกเลย
ตื่นเต้นมาก พี่พยาบาลก็จะคอยมาพูดมาจับมือ ทำให้รู้สึกอุ่นใจ

คุณหมอมือเบา ไม่ช้ำ ไม่บวม หลังทำวันที่ 4-5 ก็เริ่มแต่งหน้าไปทำงานได้แล้วค่ะ

ภาพหลังจากทำ 14 วัน

จบแล้วค่ะ สำหรับการรีวิวศัลยกรรมตาสองชั้นของเล็ก บอกเลยว่าชีวิตเล็กเปลี่ยนไปมาก
สวยขึ้น งานเข้าเยอะขึ้น ชีวิตปังเว่อร์ตอนนี้
เป็นการเสียเงินลงทุนที่คุ้มค่าจริงๆ ค่ะ เพื่อความสวย และโอกาสในการทำงาน
เล็กทำมาแล้วดี เลยอยากมาแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ
หวังว่ากระทู้นี้จะเป็นประโยชน์
ให้กับที่อยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองนะคะ
เล็กต้องขอตัวลาไปก่อน แล้วเจอกันใหม่รีวิวหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้