ดู: 1478|ตอบกลับ: 0

[โบท๊อกซ์/ฟิลเลอร์/ร้อยไหม] เติมความสวยด้วย ฟิลอก้า มาเด้ ที่ V Design หน้าใสขึ้นจนคนข้างๆทัก

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ กระต่ายนะค่ะ ปัจจุบันกระต่ายก็รับงาน pretty , mc อยู่ค่ะ ใช้ร่างหนักมาก แต่งหน้าหนักมากค่ะ ช่วงไหนงานรุมเล้า ก็แต่งหน้าแบบทุกวันจริงๆค่ะ วันละหลายๆชั่วโมง บางงานเป็น In door ก็โอเคหน่อย ไม่ค่อยร้อน แต่บางงานก็ Out door ค่ะ โอ้วโห้ว แสงแดดที่แผดเผาเรามันทำลายผิวหน้า ผิวตัวเรามาก กอไก่ล้านตัวค่ะ มันเป็นอะไรที่เราก็เลี่ยงไม่ได้ รับงานมาแล้ว ก็ต้องทำงานให้เค้าอย่างเต็มที่ แต่หลังจากที่รับงานมาหนักๆ กระต่ายจะเข้าไปใช้บริการที่ V design Clinic ศัลยกรรมความงาม โรงพยาบาลวิภาวดี อยู่เสมอค่ะ ไม่ว่าจะหนักมาแค่ไหน ที่นี่เค้ามีทางออกให้เราเสมอค่ะ

สำหรับวันนี้กระต่ายเข้ามาใช้บริการในส่วนของการบำรุงหน้า เนื่องจากแต่งหน้าหนักมาเป็นเวลาหลายวันมาก แล้วตอนนี้แต่งหน้าเริ่มไม่ค่อยติดแล้วค่ะ พักผ่อนก็น้อย เวลานอนน้อยกว่าเวลาทำงานอีกค่ะ ไม่ได้แล้ว ไม่ได้แล้ว ต้องเข้ามาทำสวยค่ะ วันนี้คุณหมอให้กระต่ายทำเป็นตัว ฉีดมาเด้ทั่วใบหน้า 16 จุด และก็ฉีดฟิลอก้า ด้วยค่ะ เรียกได้ว่าจัดหนักจัดเต็มกันเลยค่ะ

เริ่มแรกก็ต้องทำความสะอาดหน้าก่อนนะค่ะ ..

หลังจากนั้นก็เป็นขั้นตอนการจิ้มค่ะ จิ้มมาเด้ 16 จุด ทั่วใบหน้า ซึ่งหลายคนถามว่า มาเด้ ฉีดไปเพื่ออะไร กระต่ายได้ถามคุณหมอมาให้แล้วค่ะมาเด้ (Made) คือการใช้ยาที่มีการกระตุ้นคอลลาเจนและวิตามินที่มีความสำคัญต่อผิว  ซึ่งหลักการจะทำโดยการใช้เข็มฉีดยาจิ้มลงไปบริเวณจุดฝังเข็ม 16 จุดทั่วใบหน้า ทำให้มีการกระตุ้นการไหลเวียนของต่อมน้ำเหลืองใต้ผิวหนังได้ดีขึ้นนั่นเองค่ะ

หลังจากฉีดมาเด้เสร็จ ก็จะฟินๆหน่อยค่ะ เหมือนได้เติมสารความสวยเข้าร่างกาย มันชื่นใจมากๆค่ะ รู้สึกสวยขึ้นไปอีก 15% หลังจากนั้นยังไม่จบแค่นั้นค่ะ คุณหมอให้เราฉีดเป็นตัวฟิลอก้า บวกเพิ่มเข้าไปด้วยค่ะ ซึ่งการทำงานของตัวฟิลอก้า จะเข้าไปกระจายตัวใต้ผิวหนังและการผสมผสานวิตามินที่เป็นประโยชน์ มีสารต้านอนุมูลอิสระ จึงทำให้ผิวเกิดการฟื้นฟูได้รวดเร็วและมีประสิทธิภาพมากยิ่งขึ้นสามารถช่วยแก้ไขปัญหาริ้วรอยหรือความหมองคล้ำตามจุดต่างๆ ของผิวหน้า หน้าเราก็จะอิ่มน้ำ เงา ฉ่ำ วาว เหมือนสาวเกาหลีเลยค่ะ

หลังจากทำทั้ง 2 อย่างเสร็จ ก็รู้สึกมีออร่ามากขึ้นเลยค่ะ รู้สึกสวยขึ้นมาอีก 50% ฮ่าฮา 555555555 ก็มันฟินนี่ค่ะ รู้สึกว่าที่นี่เค้าตอบโจทย์เรามากๆ การดูลผิวหน้าของเราจากโทรมๆ เค้าสามารถแก้ให้กลับมาเป็นปกติได้ แถมดีขึ้นมากกว่าเดิมอีกหลายเท่าเลยค่ะ กระต่ายมาใช้บริการ V design เป็นประจำ และจะไม่เปลี่ยนใจแน่นอน เพราะทุกครั้งที่มา ไม่เคยผิดหวังเลยสักครั้ง ทั้งการดูแลจากคุณหมอ และพี่ๆพนักงาน คือ ให้การต้อนรับเป็นกันเองมากๆ เราเองบางทียังแอบเกรงใจเลย พี่เค้าขอโทษค่ะ ขออนุญาตนะคะ เจ็บไหมคะ อยู่ตลอดเวลา เรียกได้ว่าเป็นการบริการที่น่าประทับใจมากๆเลยค่ะ สำหรับใครที่อยากมีผิวหน้า ผิวกาย ที่ขาวใสมีออร่า กระต่ายว่าต้องมาที่นี่เท่านั้น ตัวยาที่ใช้คือของแท้ 100% เชื่อถือได้อย่างแน่นอนค่ะ ใครอยากสวยมาที่นี่ ไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้