ดู: 1539|ตอบกลับ: 7

[เสริมหน้าอก] สาย ฝ ขอเสียงหน่อย...อัพไซส์มัดใจ ฝ. By หมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย patty64 เมื่อ 2018-8-14 13:16

เข้าเรื่องเลยดีกว่า
            แพทตี้อยากอึ๋ม!!!!  เราจะต้อง เสริมหน้าอก แพทจะต้องสวย คิดแบบนี้ได้ ก็ไปหาข้อมูลหลายคลินิก เยอะแยะไปหมด เคยคิดว่าจะบินไปถึงเกาหลีเลยนะคะ แต่ไม่เอาดีกว่า หมอไทยเก่งๆมีเยอะแยะ แต่ต้องข้อมูลหมอดีๆ ศัลยกรรมทั้งที เอาให้ชัวส์ให้มั่นใจว่าปลอดภัย ถึงจะอยากสวยแต่ก็ยังกลัวอยู่นะ   มีเพื่อนแนะนำ คุณหมอคณิต   ให้แพทไปลองดูในเพจ ในรีวิว เฮ้ย..เราคลิ๊กเย็บแผลเนี๊ยบแหละ
เนี่ย ดูๆ จริงๆแพทก็พอมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้าง แต่ยังไม่สวยโว้ย อยากใหญ่กว่านี้

อะ..หาข้อมูลดูหน่อยซิ.. คุณหมอคณิต เป็นศัลยแพทย์ตกแต่งโดยตรง น่าเชื่อถือ ก็เลยโทรนัดคิวปรึกษาที่คลินิก MAXi Cosmetic Surgery   คลินิกอยู่ไกลบ้านเหมือนกัน แต่แพทค่อนข้าง มั่นใจในฝีมือ คุณหมอ
ได้วันมาปรึกษา เจอคุณหมอ คุณหมอคณิต เป็นกันเองมากๆค่ะ พี่ๆที่คลินิกก็ให้คำแนะนำดี แพทเป็นคนมีเนื้อหน้าอกอยู่บ้าง มีการวัดฐานหน้าอก ทดลองไซส์ คุณหมอ แนะนำ 400 CC จริงๆทำทั้งที อยากได้ใหญ่นิดนึง แต่คุณหมอบอกขึ้นอยู่กับฐานหน้าอกแพทด้วยนะ เอาที่ปลอดภัย แล้วก็คลำแล้วไม่เจอขอบซิลิโคน แล้วก็ทำด้วยเทคนิควางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ ก็ตกลงนัดวันทำ คิวผ่าตัดคุณหมอก็ค่อนข้างแน่น หลังจากวันปรึกษา ประมาณ 3 สัปดาห์ เราเคลียร์งาน เคลียร์วันหยุดของเรา สำหรับการปรึกษาจะนัดปรึกษาที่คลินิก เพื่อความปลอดภัย ถ้าผ่าตัด ต้องไปผ่าที่รพ. ดมยาสลบโดยแพทย์วิสัญญี นอนรพ. 1คืนนะคะ แพทยิ่งมั่นใจเรื่องความปลอดภัยมากขึ้นอีก
มาดูหลังเสริมหน้าอกครบ 14วัน แล้วจ้า เป็นปรื้มมมม แพทมีนมแล้วนะแกรรรร...
ไม่ต้อง”นวดนม”นาจา ด้วยเทคนิคพิเศษของคุณหมอคณิต ปกติได้ยินที่อื่นบอกต้องนวดนม นี่ไม่ต้องเลยจ้า  

งานสวยแบบธรรมชาติก็มา.........

บอกตามตรงคิดไม่ผิดเลยที่เลือกทำกับ คุณหมอคณิต คุ้มค่ากับเงินที่จ่ายไป   หลังจากมาพี่ๆที่คลินิกก็ดูแล โทรติดตามถามทวงตลอดดด.... นี่เดือนกว่าแล้วนี่ยังจิกไม่เลิก 5555 ล้อเล่นค่า เอาจริงๆก็รู้สึกสบายใจ จนไม่มีจังหวะให้เป็นกังวลเลย

แพทพอใจกับการ เสริมหน้าอกครั้งนี้มาก ประทับใจ คุณหมอคณิต และขอบคุณเจ้าหน้าที่ที่คลินิก MAXi Cosmetic Surgery ที่ทำให้สาย ฝ แบบแพทมีน้องโนมดูมๆ  
หลังจากทำหน้าอกมา ก็มั่นใจ ใส่บิกินี่สวย ที่สำคัญ แฟนชอบมากค่ะ

อยากจะแนะนำเพื่อนเพื่อนที่กำลังหาข้อมูลการ เสริมหน้าอก  ให้เลือกหมอดีๆ ที่สำคัญต้องฝีมือดี ปลอดภัย  งานนี้บอกเลย Happy สุดๆเลยค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2018-8-21 14:23:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าอกสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ คุณหมอคณิต เก่งงง ตอนเราไป แก้ไขหัวนมบอดกับคุณหมอคณิต ก็แนะนำให้เสริมหน้าอกพร้อมกันได้เลยนะ แต่แฟนไม่ยอมให้เสริม อิอิ ไว้วันหลังจะแอบไปทำบ้างค่ะ
โพสต์ 2018-8-21 22:20:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูดีมากเลยคร้า
โพสต์ 2018-9-27 11:26:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆ หมอเดียวกัน สวยเป็นธรรมชาติจริงๆ คุณหมอคณิต เก่งงง
โพสต์ 2018-11-27 15:22:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย เป็นธรรมชาติ มากเลยค่ะไม่ต้องนวดจริงหรอคะ แล้วมันนิ่มไหมคะ พอดีกำลังหาข้อมูลยกกระชับหน้าอก ถ้ายกกระชับต้องนวดไหมคะ หรือว่าเฉพาะเสริมใหม่อย่างเดียวที่ไม่ต้องนวด
โพสต์ 2019-7-16 22:32:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คชจ เท่าไหร่คะ คุณหมอเก่งมากค่ะ สวยเซ็กซี่ขึ้นมากเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-7-31 11:25:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
tdruwrrn ตอบกลับเมื่อ 2018-11-27 15:22
ทรงสวย เป็นธรรมชาติ มากเลยค่ะไม่ต้องนวดจริงหรอคะ แล ...

ขอบคุณมากๆค่า แฮปปี้มากๆเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้