ดู: 1609|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ปลูกผม หยุดปัญหาหน้าผากกว้างกันเถอะครับ!

[คัดลอกลิงก์]

เมื่อก่อนหน้าผากของผมไม่ได้เว้าสูงขึ้นไปขนาดนี้หรอกครับ ออกจะผมหนา ผมเยอะด้วยซ้ำ แต่รู้ตัวอีกที มาสังเกตดีๆ เห้ย ทำไมมันเหินขึ้นไปเยอะขนาดนี้ เว้าขึ้นไปเยอะมาก ย้อมผมสักครั้งก็ไม่เคย เวลาสระผมก็มีผมร่วงบ้างเล็กน้อยเป็นปกติครับ เคยลองใช้ผลิตภัณฑ์บำรุงผมสมุนไพร ก็ไม่ได้แย่ลง แต่ผมก็ไม่ได้มีมากขึ้น แถมทำให้เส้นผมมันมากขึ้นด้วย กลัวว่าอีกหน่อยจะขึ้นไปลึกกว่านี้

ถ้าไม่แก้ปัญหาตั้งแต่ตอนนี้ อนาคตหน้าผากผมคงทะยานสูงกว่าคนรุ่นเดียวกันแน่นอน 5555 และที่หันมาปลูกผมเพราะศึกษามาดีแล้วว่าวิธีนี้มันชัวร์สุด! เห็นผลแน่ๆ แต่ต้องใช้เวลา พอเทียบกับวิธีที่เราลองๆ มาแล้ว จ่ายเพิ่มอีกหน่อยก็คุ้มนะ

คุณหมอที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเป็นคนปลูกผมให้ผมครับ คุณหมอประเมินว่าปัญหาหน้าผากเว้าของผมอาจเกิดจากการใช้สเปรย์เซ็ทผม บางคนใช้ไปนานๆ ก็ทำให้ผมร่วงได้ คุณหมอใช้กราฟผม 1,000 กราฟ ซึ่งถือว่าค่อนข้างน้อย ตอนนี้เพิ่งครบ 3 เดือนไปไม่กี่วัน รอให้ผมชุดนี้ร่วงก่อน แล้วผมชุดใหม่ที่ขึ้นคือผลลัพธ์จริงๆ ใช้ชีวิตปกติ ทำตามที่คุณหมอแนะนำ หลีกเลี่ยงการกระทบกระเทือนแรงๆ มารอชมพร้อมกันนะครับ

ทำมาเท่าไรคะ ผมขึ้นชัดมาก
3 เดือนขึ้นจริงใช่มั้ยคะ  แล้วต่อไปจะร่วงอีกรึป่าวคะ หรือเท่านี้คือขึ้นเป็นปกติแล้ว
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-3 15:57:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cookie_cola ตอบกลับเมื่อ 2018-8-14 17:18
ทำมาเท่าไรคะ ผมขึ้นชัดมาก

89,000 ครับ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-9-3 15:58:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kkwwan ตอบกลับเมื่อ 2018-8-15 12:09
3 เดือนขึ้นจริงใช่มั้ยคะ  แล้วต่อไปจะร่วงอีกรึป่าวคะ หรือเท่านี้คือขึ้นเป็นปกติแล้ว

ร่วงตอนผลัดเซลล์ครับ แล้วก็ขึ้นใหม่ ตอนนี้ขึ้นอยู่ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้