ดู: 1049|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ต่อให้ไม่มีดั้งหรือจมูกแหมบแค่ไหนก็ไม่หวั่น“เลอลักษณ์”เปลี่ยนให้เราได้

[คัดลอกลิงก์]

ก่อนเสริมจมมูก

สวัสดีค่ะเราชื่อครีมนะคะ วันนี้เราจะมารีวิวจมูกโด่งๆของเราเองงง แห่ะๆ ยอมรับเลยว่าเมื่อก่อนเป็นคนที่ไม่ดั้งเลยยย แหมบไปเลยก็ว่าได้ ดูได้จการูปด้านบนอะค่ะ 5555 จริงๆเรามองเรื่องศัลยกรรมไว้นานมากแล้วแต่ก็ยังไม่กล้าทำสักทีเพราะกลัวเจ็บมากค่ะ ตอนแรกที่คิดไว้อยากทำสองอย่างเลยคือตากับจมูก ตาเราก็ดูเหมือนสองชั้นแล้วเนอะแต่บางทีมันมองแล้วดูหลบๆอ่ามันไม่ชัดเจนเลย ดูเราหมวยๆไปเลยอ่า บางทีเพื่อนก็ชอบล้อว่าเช้าแล้วยังไม่ตื่นอีกหรอไรงี้ 555 ไอ้เราก็ขำนะเวลาที่เพื่อนแซว แซวซะเสียหลักเล้ยยย ฮ่าๆๆๆ แต่คิดไปคิดมาขอทำจมูกก่อนดีกว่าเพราะมันแหมบสุดและเป็นสิ่งที่ควรทำเป็นอย่างแรกสุด 5555

ตอนที่ตัดสินใจเลือกที่ทำเราปรึกษาเพื่อนที่เคยทำมาก่อนแล้วก็ดูรีวิวคร่าวๆมาบ้าง เพื่อนแนะนำรพ.เลอลักษณ์ให้เรารู้จักเพราะเพื่อนไปทำมาแล้วโอเคเลยบอกต่อ ส่วนรีวิวที่เราดูเราก็มั่นใจเลอลักษณ์สุดด้วยความที่เป็นโรงพยาบาลด้วยแหละ ทรงจมูกที่เราเลือกทำคือ Mantis และได้ทำกับคุณหมอวีรวุฒิค่ะ แล้วยังไงมาชมกันเลยค่าาาาา

หลังทำเสร็จทันที

พูดเลยว่า...เจ็บแต่ยังยิ้มได้ สงสัยเป็นเพราะยาชายังไม่หมดฤทธิ์ 555 ทำเสร็จเรานั่งพักแล้วก็กลับบ้านเลยค่ะ ไปดูแลตัวเองต่อที่บ้าน 5555 ถึงบ้านก็ประคบเย็นอัดๆไปเลยค่ะ ไม่อยากให้บวมมากมาย แล้วก็กินข้าวกินยาตามแพทย์สั่ง เริ่มค่าาาา

หลังทำ 3 วัน

เดี๋ยวก็แกะพลาสเตอร์ออกได้แล้ว หลังจากอึดอัดจมูกมานาน อยากล้างหน้าแบบเต็มที่มากแต่ก็ต้องค่อยๆล้างก่อนนะคะ อีกอย่างเลยที่เราต้องงดหลังเสริมจมูกคือในเรื่องของการกินค่ะ เราต้องงดอาหารทะเลของโปรด งดของหมักดอง อาหารแสลงต่างๆ เจอกันอีกทีก็ 1 เดือนหรือจนกว่าจะหาย เรานี่คอตกเลย 5555

หลังทำ 15 วัน

ข้าที่ไวมากบอกเลยยยยย เป็นทรงสโลปสวยตามที่ต้องการเลยค่ะ ทุกวันนี้ดีใจมากที่เลือกเสริมจมูกเพราะว่ารู้สุกมั่นใจขึ้น แล้วก็ไม่แหมบเหมือนแต่ก่อนเย้อะเลยยยย 5555 แฮปปี้ๆ เพื่อนๆชมกันใหญ่เลย แฮปปี้ตรงนี้แหละ แห่ะๆ ดีงาม*พระราม 5* มากันเลยค่าาาาา ^_^

สวยงามดูธรรมชาติมากเลยยย
สวยยยย ดูธรรมชาติมากกก
ดั้งโด่งสวยย
หน้าเปลี่ยนเลย น่ารักมาก
น่ารักมากค่ะะ
น่ารักขึ้นครับ
สวยขึ้นมากเลยคะ
น่ารักมากเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้