ดู: 2412|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ตัดสินใจไม่ผิดที่เลือกเสริมคางที่“รพ.เลอลักษณ์” มันดีจริงๆค้าาาา

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะทุกคนนนนน เราชื่อแอนนะคะ มาพรรณนาในบล็อกศัลยกรรมแบบนี้ต้องเป็นการรีวิวศัลยกรรมแน่นอนนนน ใช่เลยค่ะเอาคางตัวเองมารีวิวให้เพื่อนๆดู ฮ่าๆๆๆ ตัดสินใจไปเสริมคางที่“รพ.เลอลักษณ์”มาด้วยสาเหตุที่ว่าเมื่อก่อนเป็นคนคางสั้นมากกก แล้วมันก็ทำให้เราดูหน้ากลมไปเลยอะค่ะ จนวันหนึ่งได้คุยกับคนรู้จักแล้วเค้าก็แนะนำเราว่า เออถ้าอยากดูหน้าเรียว คางยาวๆก็ลองไปเสริมดูสิ พูดเรื่องนี้ก็แอบกลัวเหมือนกันแต่ก็ลองเข้าไปดูพวกรีวิวเหมือนกันค่ะ หลายคนก็บอกว่าไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด ทนเจ็บนิดหน่อยแต่สวยนาน นู่นนี่นั่นเต็มไปหมด จนเราเองตัดสินใจทำ กล้าๆหน่อยค่ะถ้าอยากสวย บอกกัลตัวเองประมาณนี้แหละ 5555 ก็จองคิวทำคางกับทางรพ.ไปเลยค่ะ พอวันทำดีใจมากเพราะได้ทำกับหมอวรรณา คือเราดูรีวิวหมอมาเยอะมากก สวยๆทั้งนั้นเลย ตื่นเต้นๆ 

ก่อนทำคาง

ก่อนเข้าห้องผ่าตัดเราตื่นเต้นมากเลยค่ะ แอบกลัวนิดนึง5555 แต่พอเข้าไปอยู่ในห้องผ่าตัดก็หายกลัวเลยเพราะคุณหมอใจดีมาก เป็นกันเองสุดๆ ทีมผู้ช่วยก็น่ารักเช่นกันค่ะ แฮปปี้มาก ทีนี้ก็รอชมหลังทำทีเดียวเลยค้าาาา...พอทำเสร็จเราออกมานั่งพักให้ยาหมดฤทธิ์ก่อนแล้วก็กลับบ้าน มีแอบส่องกระจกนิดนึงด้วยยนะ คือแบบชั้นมีคางแล้ววว หน้าชั้นดูเรียวและไม่กลมแล้วจ้าาาา

หลังทำเสร็จทันที (ดูหน้าเรียวกว่าเดิมเยอะเลย555)

หลังทำ 1 วัน

เริ่มมีบวมนิดนึงแล้วค่ะ แต่เราก็ทานยาตามที่หมอสั่ง แล้วก็คอยประคบเย็นบ่อยๆ อีกอย่างคือจะงดทานพวกอาหารทะเล อาหารแสลง แล้วก็พวกของหมักดองไปเลย แอลกอฮอล์ก็ด้วยค่ะ เพื่อความปลอดภัยและความสวยที่จะบังเกิดแก่หน้าเรา 55555

หลังทำ 3 วันและ 5 วันค้าาาาา

15 วัน

เริ่มแซ่บได้แล้วจ้าาาา แต่งหน้าออกงานแบบจัดเต็มมากพูดเลยยยย นี่แกะพาสเตอร์ออกไปแล้วค่ะ เอาออกตั้งแต่3วันแรกตามที่หมอบอก 7 วันเริ่มแต่งหน้าได้ แต่จะแต่งจัดเต็มตอนออกงานเท่านั้น อิอิ

หลังทำ 30 วัน

หน้าเรียวสวยมั้ยถามใจดู บอกกงนี้เลยหนาออเจ้าว่ามันดีมากกก หลังจากทำคางมาได้ไม่นานๆก็มีคนทักว่าสวยขึ้นเยอะ หน้าเรียวขึ้นดีกว่าเมื่อก่อนเยอะเลย ไอ้เราก็มีความปลื้มใจมากๆที่ทำออกมาแล้วสวยและดีงามแบบนี้ และบอกเลยว่าที่นี่ปลอดภัยมากจริงๆ ไว้ใจได้ เชื่อถือได้ ดูแลรับประกันเป็นอย่างดีค่ะ เพื่อนๆคนไหนสนใจก็ติดต่อไปทางรพ.ได้เลย หรือจะสอบถามเราก่อนก็ได้ ยินดีมากจ้าาาาา...ไปก่อนนะคะ 

หน้าเปลี่ยน คางก็เรียวสวย
หน้าเปลี่ยนอ่า แซ่บขึ้นน
หน้าเรียวสวยขึ้นนน
สวยขึ้นเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวยเปรี้ยวเลยคะ
พอมีคางแล้วสวยเลยค่ะ
หน้าเรียวสวยค่ะ
หน้าเปรี้ยวไปเลยคะ
หน้าเรียวสวยค่ะ
หน้าเรียวสวยเลย
จมูกโด่งพุ่งง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้