ดู: 1696|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางมาแล้วสวยปัง พูดดังๆไปเลยจ้าาาา by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคนที่ผ่านเข้ามาาาาา พอดีว่าวันนี้เราอารมณ์ดีเลยอยากจะมาอัพเดทภาพหลังทำคางของตัวเองซะหน่อยยยย ถือว่าเป็นการรีวิวไปด้วยเลยละกันนะคะ อิอิ เราเลือกทำคางที่รพ.เลอลักษณ์ ทำกับหมอวรรณาค่ะ ดูรีวิวหมอมาเยอะมากกกกก แต่ละเคสนี่แบบสวยๆทั้งนั้นเลยยยยเห็นแล้วอยากทำเดี๋ยวนั้น 5555 พอตัดสินใจได้ก็จองคิวเลย ไม่ได้หรอกเดี๋ยวสวยไม่ทันคนอื่นเค้า ฮ่าๆๆๆ

วันที่ไปทำบอกเลยว่าตื่นเต้นมากๆถึงแม้ว่าจะเคยผ่านเรื่องตื่นเต้นแบบนี้มาแล้วก็ตามมมม ก่อนจะขึ้นไปทำก็คุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะ ก็บอกวิธีการดูแลแล้วก็เลือกซิลิโคนต่างๆ คุยเสร็จก็รอทำประวัติและขึ้นไปจ่ายเงิน รับยาและรอเข้าผ่าตัดค่าาาา พร้อมแล้วมาดูก่อนทำ-หลังทำกันเล้ยยยยยยย

ก่อนทำ

หน้ากลมๆก็มาจ้าวันนี้ ก่อนทำก็จะประมาณนี้แหละค่ะหน้ากลมๆไม่มีท่าทีว่าจะเรียวเลยถ้าไม่ได้รับการเยียวยาจากซิลิโคน 5555 มั่นใจมากว่าการเสริมคางครั้งนี้จะทำให้หน้าเราเรียวขึ้น มั่นใจมากไปอี้กกกก ฮ่าๆๆๆ...เข้าเรื่องนิดนึงตอนเข้าไปผ่าตัดได้คุยกับหมอวรรณา หมอน่ารักมากๆเลยค่ะ พูดดีใจดีแถมมือเบาด้วยแหละ ชอบมากกก อีกอย่างหลังทำคางไปบวมน้อยมากๆเลย ถูกใจมากกกก

หลังทำคางเสร็จทันที

มีความจือปากเยอะเกินไป๊ 5555 แต่จะบอกว่าที่ปากเป็นงี้เพราะมันชาและตึงมากค่ะ 55555 นี่หลังทำก็ทำตามหมอบอกเลยค่ะ นอนหมอนสูงๆ ประคบเย็น กินยา งดอาหารแสลงทั้งหมกทั้งมวนที่กินไม่ได้ จอบอ.55

หลังทำคางได้ 5 วัน ยังมีความตึงๆอยู่ 5555 แต่ก็ไม่มากเท่าไหร่ ก้รวมๆแล้วก็ถือว่าดีนะคะ ไม่บวมมากเหมือนที่คิดเท่าไหร่ ดีงามมว้ากกกกกก

หลังทำคาง 7 วัน

หลังทำคาง 15 วัน

หลังทำคางครบ 1 เดือน

น่อวววว มีความหน้าเรียวขึ้นกว่าเดิมเยอะเล้ยยยยย คือจากเดิมหน้ากลมสุดๆกลมจนไม่คิดว่าชาตินี้หน้าจะเรียวเหมือนคนอื่น แต่ตอนนี้ได้หน้าเรียวๆกับเข้าแล้วค่าาาาา เดี๋ยวรอเข้าที่กว่านี้อีกหน่อยหมอบอกว่าจะเรียวสวยกว่านี้ แต่ใจหนึ่งคิดว่าอยากตัดไขมันกระพุ้งแก้มอีกสักหน่อยเผื่อจะสวยเพิ่มกว่านี้อีก 5555 โอ้ยฟินนนคางใหม่ 5555 นี่มีแต่คนทักนะเนี่ยว่าสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะเลย เขินไปอี้กกก แห่ะๆ และจะบอกว่าถ้าใครอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้มาที่ เลอลักษณ์เลยค่าาาา สวยปังแน่นอนนนน 

ปังมากค่าาา หน้าเปลี่ยนนน
หน้าเรียวสวยยยยย
สวยแล้วๆ หน้าเรียวๆ
หน้าเรียวขึ้น
หน้าเรียวสวย
หน้าเรียวสวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้