ดู: 1504|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยให้พอที่ “เลอลักษณ์” เสริมจมูก Princess Nose+ตัดปีกจมูก

[คัดลอกลิงก์]

ภาพก่อนทำ

สวัสดีค่ะทุกคนนน เราชื่อทิพย์น้าาาาวันนี้ว่างๆเลยว่าจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกพร้อมตัดปีกจมูกให้เพื่อนๆได้อ่านได้ศึกษากันนะคะ เดี๋ยวพูดถึงแรกๆก่อนที่จะตัดสินใจทำนะคะ คือจริงๆแล้วเป็นคนที่ไม่รู้จักเรื่องศัลยกรรมเท่าไหร่แต่ด้วยความที่มีกลุ่มเพื่อนหรือตัวเราเองได้เห็นคนอื่นเค้าทำกันก็เลยเริ่มสนใจขึ้นเรื่อยๆ จนวันหนึ่งคิดอยากจะทำขึ้นมาจริงๆ คืออยากเปลี่ยนแปลงตัวเองบ้างอะค่ะเห็นเพื่อนๆสวยกันหมดละตัวเองก็อยากเปลี่ยนบ้างอะไรประมาณนี้ 5555 ก็ลองดูรีวิวตามเพจแล้วก็คอยถามเพื่อนว่า อย่างเรานี่ควรทอะไรก่อนดี เพื่อนก็แนะนำแบบเบสิคเลยค่ะ จมูกก่อนเลยแล้วก็ตัดปีกจมูกไปด้วยเลยจะได้เจ็บๆทีเดียวไป บอกตรงนี้เลยเรื่องเจ็บไม่เคยกลัวววว(หรา) พอโอเคละก็เริ่มเลือกที่ทำ ก็ไปเจอรพ.เลอลักษณ์ค่ะเห็นคนรีวิวเยอะ เราเองก็ชอบความน่าเชื่อถือและปลอดภัยของเค้าด้วย ก็เลยจองคิวไปเลยค่ะรอไปทำอย่างเดียวเลยจ้าาาา

หลังทำทันที

หลังจากจองคิววันนั้นพอวันทำก็ออกมาแบบนี้เลย 5555 มีความตึงและชามาก ณ ตอนนั้น...ก่อนที่เราจะผ่าตัดเราได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญก่อนค่ะแล้วก็ทำตามขึ้นตอนเค้าเสร็จก็ขึ้นเขียง ก่อนขึ้นก็มีคุยกับคุณหมอก่อนเรื่องทรงเรื่องอะไรจากนั้นก็...ตามนี้เลยค่าาา ส่วนการดูแลก็ไม่ยากเลยค่ะ หมอบอกว่างดพวกอาหารทะเล อาหารแสลง ของหมักดอง แอลกอฮอล์ไปก่อนเลยไว้หายดีแล้วค่อยจัดเต็ม แล้วก็คอยประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตามที่หมอสั่ง เหมือนเยอะเลยเนอะ แต่แค่นี้จิ๊บจ๊อยมากกกกกก สู้ๆค่าาาา

นี่หลังทำไป 1 วัน

4 วันก็มาเด้ออออ

ยุบบวมไวพอสมควรเลยค่ะ เพราะเราประคบและนอนหมอนสูงตลอดๆ แล้วก็คิดว่าคุณหมอมือเบามากเลยไม่บวมเยอะด้วย เราทำกับหมอวีรวุฒิค่ะ ทรงนี้เป็นทรง Princess Nose สโลปสวยเหมือนจมูกเจ้าหญิง อิอิ.

หลังทำ 7 วันค่าาาา

20 วันก็มา นี่แต่งหน้าเบาๆหน้าก็คมได้นะจ๊ะๆๆๆ

ครบ 1 เดือนนนนน

แค่เดือนเดียวจมูกเราก็เริ่มเข้าที่มากขึ้นแล้วค่ะ ส่วนตัวคิดว่ามันไวอยู่นะหมอเค้าเก่งจริงๆ ปรบมือรัวๆเลยค่ะ 5555 จมูกเป็นทรงสโลปสวยด้วย ส่วนปีกจมูกก็ไม่บานเหมือนเมื่อก่อนแล้ว ทุกวันนี้ใครเห็นใครก็ทักว่าสวยขึ้นอะไรขึ้น ภูมิใจมากประสบความสำเร็จกับการทำศัลยกรรม ครั้งหน้าจะเป็นการรีวิวอะไรคอยติดตามนะคะ เอ๊ะหรือไม่ทำแล้วดี...ไว้ค่อยว่ากันค่าาาา และวันนี้ขอลาไปก่อนเด้อออออ.

โด่งพุ่งมากค่ะ เป็นทรงสวยด้วย
หน้าคมขึ้นเยอะมากๆค่ะ สวยแล้วๆ
ดูจากรูปก่อนทำและหลังทำแล้ว ดูเปลี่ยนมากๆเลย
สวยขึ้นเลยย
ทรงจมูกสวยจังเลยค่ะะ
โด่งพุ่งสวยมากค่ะ
ทรงจมูกพุ่งสวยค่ะ
สวยค่ะ เหมือนจะหน้าเปลี่ยน
จมูกโด่งพุ่งค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปมากเลยอะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้