ดู: 12524|ตอบกลับ: 53
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จะสวยทั้งทีต้องดี และต้องปัง คาง+จมูก ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NaNa.ja เมื่อ 2018-7-28 20:37

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์ ได้ไปแก้จมูกกับเสริมคางคาง ที่ Lechome clinic ตอนแรกมีคนแนะนำให้ไปคลีนิคใกล้ๆบ้าน แต่พอเข้าเพจศัลยกรรมเจอคลีนิค Lechome clinic มีคนรีวิวเยอะและสวย ก็เลือกที่จะทำคลีนิค Lechome clinic พอได้เข้าไปในคลีนิคก็ได้การตอนรับอย่างดีจากพี่ตุ้ยเป็นกันเองและได้พบกับหมอกวาง หมอกวางก็คุยอย่างเป็นกันเองทำให้นาไม่เเร็วด้วยและทำเสร็จก็สวยอย่างที่ต้องการและหลังบริการก็ติดต่อดูแลเป็นอย่างดี ถ้าใครสนใจทำคางทำจมูกนาแนะนำที่นี่เลยค่ะครั้งเดียวจบ...สวยปลอดภัย100%จ้า (ไม่รู้จะอธิบายยังไงไหว เอาเป็นว่าใครสนใจลองสอบถามดูนะค่ะ พี่เค้าให้ข้อมูลและคำแนะนำไดดีมากๆเลยทีเดียว)

ลองมาดูกันเลยคะ ว่าจะเป็นยังไง อ่ะเริ่ม.........

สวยมากค่ะ ทรงอะไรคะ
สวยมากค่ะหน้าเปลียนเลยค่ะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ อยากเห็นรูปอัพเดทค่ะ
สวยมากเลยค่ะ จมูกกับคางรับกันมากเลยหน้าเปลี่ยนเลย อยากทำบ้างค่ะ
พักนานไหมคะทำ2อย่าง สวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ คุณหมอมือเบาไหมคั
สวยค่ะ คุณหมออะไรค่ะ
สวยปังมากอ่ะ สนใจค่ะ
มีรูปอัพเดทไหมจ้า
สวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่ะ
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
ทรงสวยหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่า สวยมาก
สวยคร้าราคาแพงไหมคะ
สวยดูดีคร่า
สวยเปนธรรมชาติคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้