ดู: 2514|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] มั่นใจคุณหมอตุ๊กที่ดีมอร์คลีนิค เท่านั้นค่ะ สวยครบจบที่เดียวไม่ต้องแก้อีกแล้วค่ะ (มีรูปเยอะ)

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keawfhaa เมื่อ 2018-7-28 20:56

สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาเขียนความประทับใจ...ของแก้วฟ้า
ทำใมจึงเลือกแก้จมูก&คางที่ดีมอร์คลีนิค
บอกเลยนะคะว่า จมูกแก้ครั้งนี้
เป็นครั้งที่4 แต่ที่เลือกมาให้คุณหมอตุ๊กแก้ให้
เพราะ มั่นใจในฝีมือคุณหมอมากๆค่ะ
เเละศึกษาและคอยติดตามผลงานของคุณหมอมานานค่ะ
พอได้เข้ามาปรึกษาและพูดคุย ยิ่งทำให้มั่นใจค่ะ
คุณหมอเป็นกันเองน่ารักมากๆค่ะ
และตามใจคนไข้ว่าชอบแบบไหนอยากได้อย่างไร คุณหมอก็จะแนะนำ อธิบายให้ฟังอย่างเข้าใจ
หลังจากที่ได้ศึกษามานาน พอได้พูดคุยกับคุณหมอจึงตัดสินใจไม่ยากในการแก้จมูกและคางในครั้งนี้เลยค่ะ
พอแก้แล้วมีแต่คนทักค่ะว่าหน้าสวยหวานขึ้น ไม่ดูแข็งเหมือนก่อน ดูละมุนขึ้นมากๆค่ะ
ยิ่งในอาชีพที่แก้วฟ้าเป็นศิลปิน นักร้อง,หมอทำขวัญต้องใช้หน้าตาในการแสดงเป็นหลักค่ะ
จึงทำให้ตอนนี้มั่นใจมากๆค่ะ แต่งหน้าจะดูมุมไหนก็ยิ่งมั่นใจสุดๆค่ะ
ต้องขอบคุณน้องนุ้ยนะคะที่ดูแลพี่อย่างดีเป็นที่ประทับใจมากค่ะ
ไม่ใช่ดูแลเฉพาะแค่ตอนไปทำเท่านั้น
แต่ยังติดตามดูแลหลังจากที่ทำไปแล้วอย่างดีอีกด้วยซึ่งที่อื่นๆไม่เคยมี

ขอบพระคุณหมอตุ๊กมากๆนะคะที่ทำให้แก้วฟ้า สวยและมั่นใจในตัวเองมากขึ้นค่ะ
ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะที่ตัดสินใจมาแก้จมูกและคางที่ดีมอร์คลีนิค
ผู้หญิงอย่าคิดอยากสวยอย่างเดียวไม่ได้นะคะ ต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับตัวเราด้วยค่ะ

สวย,สะอาด,ปลอดภัย
สวยอยู่แล้วแต่เราสามารถสวยขึ้นได้อีก มั่นใจคุณหมอตุ๊ก
ดีมอร์คลีนิค เท่านั้นค่ะ
สวยครบ จบที่เดียว ไม่ต้องแก้ อีกแล้วค่ะ

เรามาดูรูปก่อนที่จะไปแก้กันเลยนะคะ

หลังทำเสร็จก็กลับบ้านได้ ใช้ชีวิตปกติเลยค่ะ

7 วันก็เเกะเทปที่คางออก เเต่งหน้าได้เเล้ว

10วันนะคะ

2 เดือน

3 เดือน

4 เดือน

5 เดือน

7 เดือน

8 เดือนเเละปัจจุบันนะคะ

ใครที่คิดจะเสริมจมูกใหม่หรืออยากจะเเก้ เเนะนำที่ดีมอร์คลีนิคเลยค่ะ เเล้วคุณจะไม่ผิดหวังเเน่นอนค่ะ
ต่างจากก่อนแก้มากเลย หมอตุ๊กสุดยอดคร้า
จมูกสวยมาก ชอบทรงนี้มากเลยค่ะ
ทรงนี้สวยมากเลยค่ะ ชื่อทรงอะไรนะคะ
สวยมากเลยค่ะ ทำมาเท่าไรค่ะเนี้ย
สวยมากค่ะ ชอบอ่ะ เป็นดาราหรือป่าวค่ะ
สวยมากคะ ได้ทำตาด้วยไหมคะ หน้าสวยขึ้นมากเลยจากตอนเเรก
ดูเป็นธรรมชาติสดใสมากเลยคร้า
รับประกันนานมาก ชอบอ่ะ
โอ้โห้วววววววววววววว สวยเเซ่บมากคะ
สวยมากเลย ดูธรรมชาติด้วย
อยากไปแก้จมูกมากๆเลยค่ะ ทำที่รพ.เเห่งนึงมาดูเบี้ยวๆอ่ะ
รูปเยอะมากเลย น่ารักมากค่ะ
แต่หน้าสวยมากเลยค่ะ มีราคาไหมค่ะ
ธรรมชาติมากเลย สอบถามหน่อยค้า หลังเสริมแต่งหน้าได้เลยไหม หรือรอประมาณกี่วันค่ะ
สวยเป็นธรรมชาติดีค่ะ มีราคาไหมคะ
รูปเยอะมากกก สวยมากกกกคร้ะ
จมูกสวยรับกับรูปหน้ามาก แต่งหน้าสวยด้วยค่ะ
อลังการงานสร้างมาก จมูกสวยจริงเข้ากับหน้าเลย รูปรีวิวเยอะดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้