ดู: 550|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ฉีดไขมันตัวเอง ด้วยไขมันจากขาล้วนๆ

[คัดลอกลิงก์]
เป็นผู้หญิง เรื่องสวยๆ ขอให้บอก เครื่องสำอาง เสื้อผ้า มีเป็นร้อยจนใช้ไม่หมด!
ความสุขอะเนอะ ผู้ชายคงไม่เข้าใจเราหรอก
เรื่องหน้าตา ผิวพรรณก็เหมือนกัน ต้องดูแลให้ดี อย่าให้ขาด
ยิ่งอายุเยอะขึ้น ความเหี่ยวมาเยือน ก็ต้องซ่อมแซม
และสิ่งที่เรารู้สึกว่ามันสังเกตง่ายมากๆ เวลาเจอกับคนอื่นนั่นก็คือ ใต้ตากับร่องแก้ม

เราว่าเมื่อก่อนมันก็ไม่ค่อยมีอะไรหรอก ใต้ตาเราก็ดูปกติดี เหมือนคนทั่วไป
แต่พอใกล้จะเข้าเลข 3 นี่แหละ อะไรๆ ก็ดูเหี่ยวลงกว่าเดิม โดยเฉพาะใต้ตา และร่องแก้ม
ดูจากกล้องฟรุ้งฟริ้งแล้วก็ไม่รู้สึก ดูไม่เห็นมีอะไรเนาะ
แต่บอกเลยว่าทั้งเมคอัพเอย กล้องเอย ช่วยเราปกปิดความลับนี้ไว้ค่ะ

ถ้ามาดูกล้องสด OMG ทั้งริ้วรอย ทั้งร่องแก้ม มาเต็ม

ใต้ตาเหี่ยว และลึกมาก ยิ่งนอนดึก เหมือนคนตาโบ๋เลยค่ะ

ร่องแก้มก็มาเยอะขึ้น เวลายิ้มเนี่ย กล้องฟรุ้งฟริ้งก็เอาไม่อยู่

ตัดสินใจสาวเท้าก้าวเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ คุณหมอแนะนำให้ใช้ไขมันจากต้นขาตัวเองมาเติม เพราะผลลัพธ์จะดูละมุนกว่าการฉีดด้วยฟิลเลอร์ และเราก็อุ่นใจกว่า เพราะใช้ไขมันตัวเอง ไม่ได้ใช้สารแปลกปลอม

รูปอาจดูเหมือนคนโดนต่อย 555 แต่เราแค่ไปฉีดไขมันตัวเองมาค่ะ มันเลยดูช้ำนิดนึง เพราะใต้ตามันบอบบางอะเนาะ แต่ตรงร่องแก้มไม่เห็นรอยช้ำเลยค่ะ

แค่ 3 วันก็ตัดไหมได้แล้วค่ะ เพราะแผลมันเล็กนิดเดียว เหมือนยุงกัด ตัดไหมเสร็จ รอยแผลเนี่ยกลืนไปกับกระบนหน้าเลย 555

ตอนนี้ 1 อาทิตย์ เหลือแค่รอยเหลืองๆ เท่านั้น แต่งหน้าเสร็จมองไม่เห็นเลยค่ะ

ถ่ายรูปก็ไม่เห็นรอยร่องแก้มแล้วค่ะ ต่างจากแต่ก่อนที่ถ่ายฟรุ้งฟริ้ง ก็ยังเห็นร่องแก้มอยู่ ส่วนใต้ตาก็ไม่เป็นหมีแพนด้าแล้ว
เปิดหน้าสดหลังฉีดไขมันไปครบเดือนให้ดูค่ะ

ใต้ตาตื้นขึ้น ดูไม่คล้ำด้วย

ร่องแก้มก็หายค่ะ ดีงามจนขนลุก

เทียบให้ดูก่อนทำคือด้านบนนะคะ หลังทำคือด้านล่าง ผลลัพธ์โดนใจอยู่ค่ะ

ตอนนี้ครบเดือน หน้าเข้าที่ ก็แต่งหน้าถ่ายรูปสวยๆ ได้แล้ว เย้!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้