ดู: 748|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ทำหน้าอกที่ the sib clinic แล้วสวยดี ไม่อยากพูดเยอะเจ็บคออ่านที่เขียนได้เลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ployllly เมื่อ 2018-7-23 21:57

ขอแนะนำตัวนะค่ะ เราชื่อพลอยค่ะเป็นคนผอมมากหน้าอกเลยแบนตามรูปร่าง เราสูง162 ซม. น้ำหนักตัว 45กก.
ปัญหาสำคัญของผู้หญิงผอมตัวเล็กคือใส่เสื้อผ้า ยัดฟองน้ำ ทำยังไงก็ไม่มีเนินนมให้ดูเซ็กซี่เลย ซึ่งด้วยสไตล์
เราชอบแต่งตัวมากค่ะ ทำได้เพียงโชว์เอว โชว์หลังเท่านั้น ตั้งคำถามกับตัวเองอยู่เสมอว่าเมื่อไหร่ถึงเวลาที่
จะต้องไปเสริม งบก็มีแต่ตอนนั้นก็ยังไม่ได้ไปทำค่ะ บอกตรงๆ เราเป็นคนกลัวการเจ็บ กลัวเลือดเห็นเลือดไม่ได้
เลยรู้สึกเวียนศรีษะ เราพยายามศึกษาข้อมูลต่างเพื่อเป็นทางเลือกว่าจะทำอย่างไร เสริมวิธีไหนดี แล้วก็ดูรีวิวจาก
เพื่อนๆ ที่ไปทำมาก่อน จนสุดท้ายตัดสินใจมาที่นี่ค่ะ the sib clinic เราศึกษาอ่านประวัติคุณหมอแล้วรู้สึกโอเค
คุณหมอมีประสบการณ์ในการผ่าตัดเสริมหน้าอกค่อนข้างมีเคสเยอะมาก อ่านรีวิวดูผลงานคนที่ได้มีโอกาสไป
ทำกับคุณหมอ ทุกคนก็ต่างชื่นชมและชื่นชอบหน้าอกตัวเอง เราก็เป็นอีกหนึ่งเสียงค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทำค่ะ

เราเสริม 375ซีซี ทรงกลม คุณหมอตัดใต้ราวนม วางซิลิโคนใต้กล้ามเนื้อ อันนี้เป็นวิธีที่ดีสำหรับผู้หญิงที่ต้องการ
ให้นมลูก ซึ่งคนที่เสริมใต้กล้ามเนื้อจะสามารถให้นมลูกได้ปกติเลยคุณหมอแนะนำค่ะ ก่อนวันผ่าตัดต้องไปตรวจ
สุขภาพแล้วนำผลส่งให้คุณหมอดูก่อนล่วงหน้า 1วัน ซึ่งของเราเองผลเลือดและอื่นๆ ปกติทุกอย่างสามารถทำได้
ตอนนั้นรู้สึกโล้งใจ (กลัวว่าจะไม่ได้ทำ5555555) สุดท้ายก็ทำสำเร็จ ทำแล้วสวย อย่างที่ฝันไว้เลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้