ดู: 3768|ตอบกลับ: 1

[ทั่วไป] พึ่งเห็น!! หัวนม @แก้ไขหัวนมบอด maxi หมอคณิต

[คัดลอกลิงก์]
  หลังจากที่พาแม่ พาเพื่อนไปทำสวยมาแล้ว แต่ส่วนตัวไม่กล้าทำเยอะ กลัวเข็มกลัวเจ็บ  ขอเริ่มที่เบาๆ เป็นปมในชีวิตก่อนละกัน555
มีแต่เพื่อนสนิทในกลุ่มเราทำนั้น!!ที่รู้ว่า เราไปศัลยกรรม “แก้ไขหัวนมบอด”  

เพื่อนถามกันเลยว่าทำไปทำไม  ไม่มีคนเห็นสะหน่อย   เฮ้ย!!!แกไม่เข้าใจเราหรอ  แกมีก็พูดได้  5555   มันคือจุดอับจุดบอดในชีวิตเลยละ

จากที่หาข้อมูลและศึกษามาหลายที่ เทคนิคแต่วิธีก็ต่างกันไป  แต่ที่เราเลือก แก้ไขหัวบอด กับ หมอคณิต maxi เพราะไม่ตัดท่อน้ำนมและประกันผลถ้ายุบกลับทำใหม่ฟรี!!  คือดีดี๊ตร๊งนร้ๆๆ
หลังผ่าตัดเสร็จทันที  เดินเล่นต่อได้เลยจร้า  วันรุ่งขึ้นก็ไปทำงานได้  มีเลือดซึมนิดหน่อย

การดูแลก็ง่าย ๆ แผลโดนน้ำได้  งดฟอกสบู่ตรงไหม  แล้วก็ทายาที่ทางคลินิกให้มา   นัดตัดไหม14 วัน

ช่วงแรกหัวนมเราดูบวมๆ ใหญ่ แต่ก็จะค่อยๆเล็กลง

อ๊ายยย  ดีใจ จุดบอดเราหายไปแล้ว ขอบคุณ หมอคณิต  ขอบคุณทีม คลินิกmaxi  ที่ดูแลตอบคำถามตลอด (ช่วงแรกจิตตกนึดนึง)555
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-8-7 13:47:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้