ดู: 2543|ตอบกลับ: 2

[ทั่วไป] เพลียกับไขมัน ต้องมาไล่ส่วนเกินออก ด้วย C.A.T. Solution

[คัดลอกลิงก์]

C.A.T. Solution คืออะไร ไม่เห็นรู้จักเลย ขอบอกก่อนนะคะว่าโปรแกรม C.A.T. Solution เป็นวิธีที่รวมหลายขั้นตอน ทั้งเบิร์น ฟิต บล็อก สลายไขมันแบบไม่ต้องผ่าตัด ไม่ต้องพักฟื้น มาไว้ในโปรแกรมเดียวค่ะ เทคนิคนี้ทางโรงพยาบาลมาสเตอร์พีซเค้านำเข้าจากเกาหลี ยกมาไว้ที่ไทยเป็นเจ้าแรกๆ เลยค่ะ
ปกติเราติดตามข่าวสารตั้งแต่มาสเตอร์พีซยังเป็นคลินิก จนตอนนี้เปิดเป็นโรงพยาบาลแล้ว พอรู้ว่ามีเทคนิคแบบไม่ต้องลงมีด และไม่ต้องพักฟื้นแล้วก็รีบบึ่งตัวเข้ามาปรึกษากับคุณหมอที่โรงพยาบาลเลยค่ะ
จากที่พูดคุยกับคุณหมอก็เหมือนเป็นการสลายไขมันแบบหลายขั้นตอนโดยใช้ตัวยาของเค้า ฉีดเข้าไปสลายไขมัน และใช้เลเซอร์กระชับผิว จากนั้นก็กินยาเร่งการเผาผลาญไขมัน ดูแล้วทำไม่ยาก เลยขอทำ C.A.T. Solution วันนั้นเลยค่ะ

ส่วนเกินที่ต้นขาลดยากมาก ทั้งคุมอาหาร และออกกำลังกาย มันก็ยังอยู่ไม่ไปไหนเลยค่ะคุณพี่

มาให้คุณหมอเจิมขาซะหน่อย ไล่ไขมันออกไป ฮึบๆ

ก่อนทำค่ะ วัดได้ 53 cm. โหย ขาใหญ่กว่าหน้าอกอี๊กกกก 555

ใช้ตัวนี้จิ้ม ฉีดตัวยาเข้าที่ขา ให้ตัวยาเข้าไป เบิร์นๆๆไขมันให้หมด ทำไม่นาน 30 นาทีไม่เกินนี้ ก็เสร็จค่ะ

คุณหมอบอกว่าตอนนี้มันยังบวมอยู่จากตัวยาที่ฉีดเข้าไป ต้องค่อยๆ ให้ร่างกายไล่ไขมันและตัวยาออกไป ประมาณ 1 อาทิตย์คุณหมอก็จะนัดให้เข้ามาทำเลเซอร์กระชับผิว เพื่อไม่ให้ผิวหย่อนคล้อยค่ะ ตัวนี้รวมอยู่ในคอร์สแล้วนะคะ ไม่เสียเงินเพิ่ม

ใช้เครื่อง Exilis ตัวนี้ นวดๆ กระชับผิวค่ะ

หลังนวดด้วยเครื่องเลเซอร์ เทียบกับก่อนทำแล้ว ดูขาเล็กลงเลยค่ะ

หลังทำเสร็จ วัดได้ประมาณ51 cm. ลดไป 2 cm. แต่หลังจากนี้ต้องอดใจรอให้ขาค่อยๆ เข้าที่นะคะ ประมาณ 1 เดือนถึงจะเห็นผลชัดเจน
ทำเสร็จแล้วคุณหมอก็ให้ยามากิน เป็นยาที่ช่วยกระตุ้นระบบเผาผลาญ ให้ร่างกายเราเบิร์นไขมันมากกว่าเดิม ยาเซ็ทนึงก็กินได้ ประมาณ 1 เดือนค่ะ ส่วนเรื่องส่วนเกินก็จะหายไปเองภายใน 1-3 เดือน

แค่ 1 เดือน ตรงที่มันปูดๆ บวมๆ ก็หายวับไปเลยค่ะ จะเรียกว่าไงน้า ดูขาเข้าทรงมากขึ้นมั้งคะ
สำหรับเราที่เป็นคนกลัวมีดหมอ แต่ไม่กลัวเข็ม การทำ C.A.T. Solution เวิร์คมากค่ะ เพราะส่วนเกินเรามีไม่เยอะมาก ถ้าจะให้ไปดูดไขมันหรือผ่าตัดอะไรแบบนั้นคงไม่คุ้ม (และไม่ไหวด้วยกลัวมีด555) แต่ผลลัพธ์เราก็พอใจนะคะ เพราะมันดูเข้ารูปดูเป็นทรงมากขึ้น ผิวไม่ปูดและเป็นคลื่นแบบเดิมค่ะ ใส่กางเกงก็ดูสวย ตัวดูไม่ตันแล้วด้วย 555 ใครสนใจก็เข้าไปทำดูนะคะ ยิ่งตอนนี้เค้ามีโปรโมชั่นลดราคาอยู่ ต้องยิ่งพุ่งตัวเข้าไปทำเลยค่ะ มีอะไรไม่เข้าใจถามเราได้นะ ถ้าเรารู้เราจะตอบ 555 หรือถ้าอยากรู้ให้ลึกไปเลย แนะนำให้คุยกับคุณหมอที่โรงพยาบาลมาสเตอร์พีซค่ะ เค้ามีคุณหมอคอยให้คำแนะนำไม่ต้องเสียเงินด้วยค่ะ

โพสต์ 2018-8-17 12:49:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มันเจ็บมั้ยคะ แล้วถ้าทำทุกวันได้มั้ย  แบบทำจนกว่าเรารู้สึกพอใจ ถึงเลิกทำ รัยแบบนี้
โพสต์ 2018-8-17 23:05:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องทำกี่ครั้งคร่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้