ดู: 3673|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ทำตา กับ ทำจมูก ควรทำอะไรก่อนกันดี

[คัดลอกลิงก์]
คือว่า อยากปรึกษาเพื่อนๆ ที่มีประสบการ์ณหน่อยครับ ตอนนี้ผมจองคิวหมอเฉลิมทำจมูกไว้แล้วเดือนกันยาอ่ะครับ แต่ก็อยากจะทำตาเพิ่มพอโทรไปที่คลินิกโอ้วโห คิวไปถึงธันวาแล้วอ่ะครับ เลยรอไม่ไหว คิดว่าจะไปทำตากับหมออีกท่านนึง แต่อยากได้ความเห็นของเพื่อนๆก่อนว่า ควรไปทำจมูกก่อนแล้วค่อยไปทำตา หรือว่า ไปทำตาได้เลย (ชั้นตาไม่เท่ากันครับ อยากได้ตาโตหน่อย) กลุ่มใจครับคิดไม่ตกเพื่อนๆช่วยให้คำแนะนำหน่อยคับ สาธุๆ
ผมว่าทำจมูกก่อนนะคับเพราะมันอาจทำแล้วหล่อ
และเรื่องตาก้อไม่จำเป็นต้องทำเรยอ่ะคับ
อีกอย่างหนึ่งถ้าตาทำพลาดไปแร้วผมว่าน่าจะแก้ไขยากกว่าจมูก
ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้ จขกท. เสมอนะ
จมูกอีกเสียงครับผม

เพราะบางทีทำจมูกมาอย่างเดียว
โอเคเลย เป็นต้น
อย่างเช่น พี่เอ ตัวแม่ของเรา
5555
จมูกคร๊าบ บ

เพราะว่า เผื่อ ตา เปลี่ยน เป็นสวยกว่าเดิม จะได้ไม่ต้อง ทำตาอีกรอบครับ

แห้ะๆ

; P
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-2 16:29:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อืมม โอเคครับ ขอบคุณครับ
shane สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
อ่า.. กะลังคิดทำตาอยู่ คงต้องคิดใหม่ซะแล้ว 55
ตอนแรกกะจะทำตาก่อนนะเนี่ย
ยกจมูกใหม่ก่อนดีกว่า *จมูกไม่งามอย่างแรง
จมูก ด้วยคนคับ เพราะทำจมูกแล้วตาจะตามันเปลี่ยน
ผมก็ทำจมูกก่อน ส่วยตารอดูหลังทำจมูกอีกทีอ่ะคับ
จมูกก่อน เพราะเปน center ของใบหน้าอ่ะ
ส่วนใหญ่ ทำจมูกตาจะสวยขึ้นนะ
จมูกเลยคัฟผม
ผลพลอยได้จากการทำจมูก ก้อคือ
จะได้ชั้นตาที่สวยขึ้นอ่าคัฟ
ถ้าจมูกสวยอยู่แล้ว ก็ทำตาไปได้เลย

แต่ถ้ามีโปรแกรมทำทั้ง 2 อย่าง

ต้องทำจมูกก่อน

เพราะมีหลายคนที่ทำจมูกแล้วไม่ต้องเสียเงินทำตา

ข้อดีคือ เซฟเงินไปเยอะครับ
12#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-8 14:45:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แย้ คนตอบเยอะเลย ขอบคุณคราบบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้