ดู: 6664|ตอบกลับ: 36
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อยากได้คางสวยๆ...ที่เลอโชเม่...เจอแบบนี้ต้องบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Fresh.Fresh เมื่อ 2018-6-29 19:43

สวัสดีค่ะ. ชื่อเฟรชนะคะ อายุ22ปีค่ะ     เดิมเป็นคนหน้ากลมแก้มเยอะ คางสั้นค่ะ อยากหน้าเรียวรูปไข่ เลยตัดสินใจเสริมคางค่ะ ตอนนั้นที่คิดจะเสริม หาข้อมูลอยู่ประมาณ2อาทิตย์ค่ะโดยส่วนใหญ่ก็จะเป็นตามเพจศัลยกรรมต่างๆในfacebookค่ะ ได้เห็นรีวิวของที่เลอโชเม่คลินิคมากพอสมควร บวกกับแต่ละเคสก็ทรงสวยรับกับหน้าทุกคน เป็นทรงที่เฟรชอยากได้ แล้วก็อยู่ในงบที่ตั้งไว้ด้วยค่ะ หลังจากสนใจคลินิคนี้เฟรชก้เริ่มหารีวิวศึกษาติดตามคลินิคนี้ค่ะจนตัดสินใจจองคิวแล้วทำเลยค่ะ เนื่องจากอยากสวยเร็วๆ 5555

วันที่ไปทำ ตอนขค้นเตียงก็มีแอบกลังนิดๆนะคะ กลัวเจ็บ 5555. แต่พอหมอเริ่มลงมือฉีดยา สบายใจเลยค่ะ หมอมือเบามากๆ คือเป็นการศัลยกรรมที่ชิวที่สุดแล้ว หมอใช้เวลาทำอยู่ประมานเกือบ1ชม.ค่ะ พอทำเสร็จส่องกระจก โอ้โห เรามีคางก็สวยเหมือนกันแหะ  แอบดีใจค่ะ 5555.  หลังจากทำเสร็จก็พยายามขยับปากน้อยๆค่ะ ประคบบ่อยๆ ยุบบวมเร็วมากค่ะ ประมาณ2อาทิตย์ก็เริ่มเป๊ะแล้วค่ะ  แล้วตอนนี้ก็ ผ่านมา1เดือนแล้วค่ะ ตอนนี้พอใจกับคางใหม่มากกกกชอบหน้าตัวเองมากก รักหน้าตัวเองขึ้นเยอะเลยค่ะ ลองมาดูกันค่ะว่าเป็นยังไง  

ใครสนใจทำคางเฟรชแนะนำที่นี่เลยนะคะ ราคาไม่แพง ได้คางสวยเป๊ะ คลินิคสะอาด พนักงานบริการเริ่ด ไม่ผิดหวังแน่นอน ค่า

แผลนอกหรือแผลในค่ะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ทำทรงอะไรค่ะ ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ กำลังตัดสินใจอยู่
ราคาเท่าไหร่ค่ะดูแลยากไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะดูแลยากไหมค่ะ
รับประกันกี่เดือนคะ
รับประกันกี่เดือนคะ
ทำทรงอะไรค่ะ ซิริโคนอยู่ได้ตลอดไหมค่ะ เจ็บมากไหมค่ะ
เลือกทรงเองได้ไหมคะ
สวยจังเลยคะ ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ (ถ้าเสริมแอบๆกลัวว่าจะเป็นมะม่วง)
ทรงอะไรค่ะ ใส่แบบขาสั้นหรือขายาว
เสริมคางอย่างเดียวหรือปรับรูปหน้าด้วยค่ะ หน้าเรียวเชียว
สวยค่ะใช้ซิลิโคนแบบไหนคะ
สวยมากเลยค่ะ
สวยมากค่ะ ทำแผลไหนมาค้ะ  ดูแลแผลยากไหมคะ  
ใช้ซิลิโคนของออะไรค่ะ ทรงอะไร
ราคาเท่าไรครา สวยมากค่ะ
สวยคร้า แพงมั้ยจ้ะ
ทรงสวยมากจ้า
มีอัพเดทอีกไหม ซิลิโคนขายาว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้