ดู: 2999|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] Dmor clinic จมูกดูสวยธรรมชาติ เริ่ดดดดไปอีก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Maiswiftie เมื่อ 2018-6-23 22:42

สวัสดีค่ะเพื่อนๆทุกคน เราชื่อใหม่น้าาา
วันนี้เราจะมาเล่าถึงประสบการณ์การทำจมูกครั้งแรก และความรู้สึกก่อน-หลังทำจมูกที่ดีมอร์คลีนิค  

จริงๆแล้วเราอยากทำจมูกมานานแล้วตั้งแต่อยู่มหาวิทยาลัย เพราะว่าเวลาถ่ายรูปอยากจะดูมีดั้งกับเค้าบ้าง 5555 แต่ก็กล้าๆกลัวๆ ลังเลว่าจะทำดีมั้ย ทำออกมาแล้วจะสวยมั้ย ทำมาแล้วจะเบี้ยว จะทะลุมั้ย กังวลไปต่างๆนานา ช่วงระยะเวลานั้นก็ดูรีวิวต่างๆมากมาย แต่ก็ยังไม่เจอที่ที่ถูกใจสักที เพราะส่วนตัวแล้วอยากได้จมูกที่เป็นธรรมชาติ เข้ากับรูปหน้าเรามากที่สุด

พอเริ่มทำงานก็เจอเพื่อนคนนึงซึ่งอยากทำจมูกเหมือนกัน เพื่อนก็แนะนำให้ไปดูรีวิวของดีมอร์คลีนิค เราก็ไปอ่านรีวิวในเพจเฟซบุ๊ค อยากบอกว่าถูกใจมากกกกก เพราะที่นี่ทำออกมาแล้วดูสวยเป็นธรรมชาติมาก แล้วที่สำคัญคือ ถูกใจตรงที่คุณหมอใช้เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งเป็นเทคนิคช่วยล็อกซิลิโคนไม่ให้เกิดการเบี้ยว การเอียงง่าย (ดีงามมากกก ^^) รวมทั้งคุณหมอยังเหลาซิลิโคนเคส by เคส เราก็เลยสนใจ จึงตัดสินใจมาทำกับที่นี่

เราได้นัดคิวกับคุณหมอตุ๊ก ปาลิดา คุณหมอใจดีมาก พูดคุยเป็นกันเอง พี่ฝนก็ใจดีมากกก ให้ข้อมูลว่าฐานจมูกของเราเป็นยังไง ทำออกมาได้ประมาณไหน ตอนใกล้ๆจะถึงคิวเรา รู้สึกตื่นเต้นมาก ทั้งกลัวเจ็บและก็กังวลว่าจมูกเราจะออกมาสวยเหมือนคนอื่นมั้ย พอถึงคิวผ่าตัดคุณหมอเริ่มฉีดยาชา ช่วงนั้นเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาแค่นั้น หลังจากยาชาออกฤทธิ์ก็ไม่รู้สึกเจ็บอะไรเลย คุณหมอมีความละเอียดอ่อนมาก ตะไบแล้วตะไบอีก เหลาแล้วเหลาอีก จนได้จมูกที่เข้ากับรูปหน้าเรามากที่สุด หลังจากนั้นคุณหมอก็เย็บปิดแผล บอกเลยว่าเลือกไม่ผิดจริงๆที่มาทำกับ Dmor clinic

เอาล่ะ! ไม่พูดพร่ำทำเพลงละ เอาเป็นว่ามาดูรูปก่อนและหลังทำจมูกของเรากันดีกว่า

เริ่มจากรูปก่อนทำจมูกกันเลยยยย

หลังการเสริมจมูก

วันที่ 1 นี่คือใครเหรอ 5555 บวมมากกกกก

วันที่ 3 มีความเหลืองช้ำใต้ตาหนักมากกกก

วันที่ 7

วันที่ 10 ยังบวมอยู่เลยย

วันที่ 14

1 เดือน

4 เดือน

เป็นไงบ้างคะ จมูกดูสวยเป็นธรรมชาติใช่มั้ยล่ะ ถ้าอยากได้จมูกดูธรรมชาติ เข้ากับรูปหน้า ต้องที่นี่เลย Dmor clinic ค่าาาา

หวังว่ารีวิวนี้จะเป็นประโยชน์ต่อเพื่อนๆนะคะ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านค่าาา ^^
น่ารักมากเลยค่าาา ชอบทรงจมูกมากดูเป็นธรรมชาติ
ตอนบวมนานไหมคะกว่าจะยุบ
สวยค่าาา สวยขึ้นเยอะเลย
อยากทำที่นี่มากอ่ะ ชอบคุณหมอตุ๊ก
สวยจริงอะไรจริง กราบฝีมือคุณหมอตุ๊กเลยจ้าาาา
หน้าตาน่ารัก น่าเอ็นดูจังเลยค่ะ
จขกท.น่ารักจัง เราทำแล้วจะได้แบบนี้ไหมอ่า
สวย น่ารักมากค่ะ ชอบทรงจมูกอ่ะ
ต้องจ่ายเป็นเงินสดหรอค่ะ รูดบัตรได้ไหมค่ะ
มีเพื่อนไปทำที่นี่มาเหมือนกันค่ะ สวยมากๆเลย
ชอบที่นี่มากๆ เห็นเขียนรีวิวเเล้วอยากไปทำ
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
ทรงสวยค่ะ ดูเป็นธรรมชาติดี
น่ารักจังเลยค่ะ ชอบทรงเเบบนี้เป็นธรรมชาติมาก
ดัดฟันก็ทำจมูกได้ใช่ไหมค่ะ
อยากเข้าไปจอง ต้องนัดคิวก่อนไหมค่ะ หรือเข้าไปได้เลย
เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ทำกับคุณหมอตุ๊กใช่ไหมคะ
ไม่ต้องรอเอาเหล็กออกก่อนหรอคะ สามารถทำพร้อมกันได้ใช่ไหมคะ
น่ารักมากเลยคะ เห็นแล้วอยากแก้จมูกตัวเองมากก
น่ารักมากเลย ทรงจมูกสวยๆ
จมูกสวยมากคะ อ่านเเล้วอยากไปทำเลย
เสริมมาเเล้วต้องพักฟื้นนานไหมคะ
น่ารักมากๆคะ
มีราคาไหมคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้