ดู: 3124|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำดั้งทั้งที ต้องจัดหนักให้ชี้ขึ้นเพดานเลยค่ะ เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหลลลเทส.... ทักทายเพื่อนๆ เว็บดั้งโด่งค่า เราชื่อลูกหมูนะค่ะ  ตามอ่านรีวิวของคนอื่นมาเยอะมาก เพราะว่าอยากเสริมจมูก5555. แต่วันนี้ก็ถึงคราวที่เราจะมารีวิวประสบการณ์ของตัวเองบ้าง  จะบอกว่าในตอนนั้นเราหาข้อมูลแบบหนักหน่วงมาก อย่างที่บอกว่าหาอ่านรีวิวของคนอื่นมาเยอะ ก็ไม่เคยทำมาก่อนหนิ  ต้องมีความกลัวพลาดเป็นธรรมดา

รูปก่อนทำนะค่ะ

ก่อนทำจมูกคือพูดเลยว่าก็พอมีบ้างแหละ แต่ไม่เยอะเท่าไหร่  สังเกตจากรูปจะเห็นว่าช่วงปลายๆก็มีบ้าง  แต่ช่วงสันจมูกนี่แทบไม่มีเลย  ตัวช่วยของเราในตอนนั้นก็คงจะหนีไม่พ้นไฮไลท์ดั้ง ค่อนข้างหนัก5555 เลยทำให้ดูไม่เป็นธรรมชาติ มันเลยเป็นจุดพีคในการตัดสินใจด้วยว่าเสริมดั้งดีกว่าจะได้ไม่วุ่นวาย55555.

ส่วนตัวเราอะอยากได้แบบโด่งๆ พุ่งๆ  เข้าใจฟิวปะที่แบบทำทั้งทีก็ขอจัดหนักจัดเต็มกันหน่อย 5555.เราก็หาข้อมูลที่เป็นพวกโด่งๆพุ่ง ที่ไหนสวย ดี หมอมือเบาไรงี้555555กลัวเจ็บมากๆ แต่อยากสวย จนมาเจอเป็นรีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ แบบที่เราอยากได้ ซึ่งเราสนใจมากก็เลยโทเข้าไปจองคิวไว้ก่อนเพราะไม่อยากรอนาน
        พอมาถึงเราก็นั่งสักแปปยังไม่ทันหายเหนื่อย555555. ก็มีเจ้าหน้าที่เรียกชื่อแล้วก็ให้ข้อมูลเรา ละเอียดยิบเลยหล่ะ ดีมากกก เพราะว่าข้อมูลที่เราหามาอาจจะยังไม่แน่นเท่าไหร่ ทรงที่เราสนใจก็จะเป็น Princess noes โด่งพุ่งสวย ดูดีมีสง่า55555แบบที่เราอยากได้  หมอที่จะทำให้เราก็จะเป็นหมอวรรณา แค่พูดชื่อก็คุ้นหูแล้วสิเพราะว่าลูกค้ารีเควสกันเยอะมากก ดีนะที่ของเราไม่นานเกินรอ555555
        มาถึงขั้นตอนพบหมอเราก็จะบอกรายละเอียดไปว่าอยากได้แบบไหน  โดยหมอจะดูจากลักษณธของโครงหน้า จมูกควบคู่ไปด้วยนะ เพื่อที่จะให้มันออกมาเข้ากับหน้าเราที่สุด  หลังจากที่คุยรายละเอียดเรียบร้อยแล้ว เจ้าหน้าที่ก็จะทำประวัติไว้ แล้วเราก็จ่ายเงิน – รับยา กลับบ้านได้เลย

นี่ก็จะเป็นรูปที่เราถ่ายอัพเดตให้เพื่อนๆดูกัน  แค่ 4 วันเท่านั้น แต่ไม่มีบวม เขียว ช้ำอะไรเลยยย ความโด่งของจมูกสวย  พุ่งได้ใจมากค่ะ ตอนนี้มั่นใจกว่าก่อนเยอะ  เพราะงานที่เราทำเป็นบริการแน่นอนว่าพบผู้คนจำนวนมาก ความมั่นใจถือว่าเป็นสิ่งสำคัญ
เริ่มเข้าที่แล้ววว มาอัพเดทอีกนะคะ
โด่งพุ่ง สวยๆๆๆ
แล้วมาอัพเดทอีกน้าค้าาาา สวยแย้วๆ
จมูกพุ่งค่าาา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้