ดู: 427|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกไม่โด่งดูไม่สวย...เลยมาอัพความสวยด้วยจมูกโด่งๆที่ รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีค่ะ น้ำตาลเองงงงง ดีใจจังวันนี้ได้มาเขียนกระทู้รีวิวในเว็บศัลยกรรมที่ชื่นชอบแล้ววววว จริงๆแล้วเป็นคนอ่านอยู่นานเลยค่ะแต่วันนี้ได้มาเขียนเอง เลยดีใจนิสนึง ฮ่าๆๆๆ วันนี้เราก็เอาจมูกของเรามารีวิวค่ะ เป็นจมูกทรง Mantis ได้มาจากรพ.เลอลักษณ์ น้อวววววว เชื่อว่าหลายคนรู้จักที่นี่เป็นอย่างดีเลยล่ะ ไว้ในที่นี่เพราะเป็นรพ.ศัลยกรรมที่มีชื่อเสียงแห่งหนึ่ง แล้วก็มีคุณหมอฝีมือดีมากประสบการณ์หลายท่านเลยทีเดียว แหนะดูเป็นทางการมาก 5555 ก็เลยตัดสินใจเลือก และเลือกไม่ผิดจริงๆค่าาา

ก่อนทำจมูก

อย่างที่เห็น...ก่อนทำเป็นคนที่สันจมูกน้อยมากๆ หรือเรียกเป็นภาษาบ้านๆว่าดั้งแหมบนั่นเอง พูดแล้วจี๊ดดดด เพราะสมัยก่อนก็โดนเพื่อนล้อแบบนี้แหละค่ะ แต่ด้อนแคร์ เพราะตอนนั้นเด็กพอสมควร แต่พอเริ่มโตขึ้นก็คิดว่าชั้นต้องสวยกว่าเดิมแล้วล่ะ ไม่ใช่เพราะใคร เพราะเนื้อคู่ในอนาคตของเรา เห็นเราครั้งแรกจะได้ประทับใจ 5555 เรื่องมโนนี่ขอให้บอกน้ำตาลเลยนะ ขอขำอีกที 5555
หลังจากจองคิวไว้กับทางรพ.พอถึงวันทำก็เข้าไปพบและปรึกษาผู้เชี่ยวชาญเบื้องต้นก่อนค่ะ คุยได้สักพักก็นั่งรอทำประวัติแล้วก็ไปจ่ายเงิน รอเข้าผ่าตัดด้านบน ตอนเข้าห้องผ่าตัดบอกเลยว่าใจเต้นแรงยิ่งกว่าเจอผู้อีกบอกเลยยยย 55555 มาดูรูปหลังทำเสร็จทัรทีกันค่ะ มีความหน้าชาเพราะยาชา 55555.....

ชาแค่ไหนให้ดูที่หน้า 5555 นั่งพักแปปนึงก็กลับบ้านค่ะ

หลังทำเสริม 1 วัน

ง้อววว จมูกช้านนนโด่งขึ้นมาแล้วววว นี่ก็จะมีบวมหน่อยๆ หมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงๆเข้าไว้ ประคบเย็นบ่อยๆ งดอาหารแสลงทุกชนิดด้วยนะคะ อาหารทะเลเอย ส้มตำเอยก็ห้ามเด้ออออ 

6 วันและ 12 วันจร้าาาา เริ่มยุบแล้ว เย้ๆๆๆๆ คือแฮปปี้ตรงที่หายบวมหายช้ำไวเนี่ยแหละค่ะ เราจะได้ไม่ต้องกังวลอะไรมากมาย แค่จำไว้ว่าอย่าไปปะทะกะใครแค่นั้นพอ 55555

หลังทำ 1 เดือน

ดีขึ้นเยอะมากๆ จมูกเริ่มเข้าที่มากขึ้น เริ่มดูดีขึ้นแล้ว เราก็เป็นคนสบายๆค่ะ บางวันหน้าสวยบางวันหน้าสดแล้วแต่อารมณ์ 5555 แต่เวลาแต่งหน้าเพื่อนบอกว่าหน้าคมกว่าเดิมเยอะเลย เป็นปลื้มมมมม ยิ้มกริ่มทั้งวันอะวันนั้น ทำงานแบบแฮปปี้สุดๆ 5555 เท่านี้ก่อนนะคะ ไว้เจอกันใหม่ อิอิ >///< *-*       
โด่งพุ่ง สวยมากกก
สวยๆ มาอัพเดทอีกนะค้าาาาา
จมูกโด่งสวยยยย
จมูกโด่งสวยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้