ดู: 1593|ตอบกลับ: 1

[เสริมคาง] ชีวิตนศ.พยาบาลอย่าหยุดสวย - คางนี่ข้าได้แต่ใดมา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hellojub เมื่อ 2018-6-10 16:31

เฮลโล่วววทุกคน จุ๊บแจงนะคะ ตอนนี้เพิ่งเรียนจบพยาบาล หลายคนคงรู้ว่างานพยาบาลนี่งานสายโหดมาก แต่เราก็ไม่ลืมที่จะหาเวลาดูแลตัวเอง วันนี้ไม่ได้จะมารีวิวชีวิตพยาบาลนะจ๊ะ แต่จะมาแชร์ประสบการณ์ทำคางบวกกับอวดคางใหม่หน่อยๆ 5555  เพราะพี่ๆเพื่อนๆดันให้มันรีวิวมากบอกว่าทำมาแล้วมันสวยเข้ากะหน้า จุ๊บเลยขอจัดซะหน่อย 55555 แต่ขอไม่ลงลึกมากละกันหน่อย เอาแค่พอให้เห็นภาพ

คือเรียนพยาบาลนี่ก็แทบไม่เวลาหายใจอยู่แล้ว ใครเรียนสายนี้คงเข้าใจดี ยิ่งเรื่องไปชม้อยชะม้ายชายตานี่ยิ่งไม่ต้องพูดถึง ไอเราก็เอาเว้ยขอทำสวยซะหน่อย เพื่อมันจะช่วยดูดทรัพย์หลายเรื่องๆเข้ามา 5555  ก็เลยตัดสินใจมาทำคางนี่แหละค่ะ เพราะเราดูตัวเองรวมก็มีเสน่ห์อยู่นะ 55555 ยกเว้นว่าหน้าสั้นไปนิดนึง ถ้าเป็นผู้ชายก็หน้าจะชอบอยู่แบบหน้าน้อยๆ ปากนิดจมูกหน่อย แต่นี่เราก็ทำเพื่อให้ตัวเองมั่นใจมากขึ้นด้วยเป็นประเด็นหลักเพราะเรารับเคสแทบไม่ได้หยุด ต้องเจอผู้ป่วยอยูตลอดเวลา หน้าตาที่ดีมันก็นำมาสู้สภาพจิตใจที่ดีของคนไข้นะจ๊ะ อะไรที่ดีต่อใจจุ๊บก็อยากทำ

อะเข้าเรื่องซะที จุ๊บเลยได้ไปทำคางกับหมอกันน์ค่ะ เพราะพี่ๆพยาบาลแนะนำคุณหมอคนนี้มามากกว่า 80%  เราเลยไม่ต้องใช้เวลาคิดเยอะเลย ไปปุ๊ปได้ทำปั๊ป แต่สิ่งที่ผิดคาดอย่างนึงคือ ทำนานมากอะ 555555 คือเราเรียนมาก็ถือว่าเป็นเรื่องดีเลยนะ มันแสดงให้ว่าเขาไม่ได้ทำลวกๆ คงงานละเอียดจริงๆ เพราะคือตอนมันเข้าที่คือดีมากๆๆๆ เปิดปุ๊ปแล้วรู้เลยว่าตัวเองเป็นก่อนเหมาะที่จะทำคางจริงๆ เราเชื่อว่าหลายๆคนก็เหมาะ

เอ่อตอนพักฟื้นมันไม่ได้แย่อย่างที่หลายๆคนคิดไว้เลยนะ มันจะตึงๆบางเวลาก้มหน้า แต่รวมๆคืออาการโอเค ทุกอย่างฟื้นตัวเร็ว เดี๋ยวจะแปะรูปไว้ให้ดูข้างล่างน้า

โพสต์ 2018-6-10 19:50:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย negar2000 เมื่อ 2018-6-10 19:51

tahnks for the comment
https://www.parsaya.com/wedding-garden
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้