ดู: 2415|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เอาจมูกไบโอออกเจ็บมากหรือเปล่า..

[คัดลอกลิงก์]
เอาจมูกไบโอออกเจ็บมากหรือเปล่า..
มีหมอผู้เชี่ยวชาญที่ไหนบ้าง แนะนำด้วยครับ
หมอสุชาติ    อนุเสาวีรีย์ชัย  confirmed !!! :)
สวัสดีค่ะ เราชื่อเจี๊ยบ เราก็เพิ่งจะไปเอาจมูกไบโอออกมาจะได้ 3 สัปดาห์แล้ว การที่จะเอาจมูกไบโอออกต้องหาหมอที่ทีความเชี่ยวชาญมาก ๆ เราไปทำกับคุณหมอชาลีมาสามารถตัดเอาไบโอออกได้หมดเลย เรายังมามารถดูรูปตัวอย่างที่คลีนิคได้อีกว่าเราอยากจะได้ทรงจมูกแบบไหน ที่คลีนิคลูกค้ส่วนใหญ่ก็จะเป็นพวกดารา นางแบบ พริตตี้ นักร้อง ถ้ายังไงก็โทรมาคุยกับเราได้นะ แบนเบอร์โทร ยินดีให้ความช่วยเหลือ
สวัสดีค่ะ เราชื่อเจี๊ยบ เราก็เพิ่งจะไปเอาจมูกไบโอออ ...
ต้นฉบับโพสต์โดย Jeab78 เมื่อ 2010-10-10 17:16

คุณเจี๊ยบมีรีวิวมั้ยครับ
เพื่อนจะได้เห็นผลงานคุณหมอ ว่าก่อนแก้กับหลังแก้
ผลงานเป็นยังไง สวยงามดังคำล่ำลือหรือไม่
จะได้ให้เพื่อนๆใช้ในการประกอบการตัดสินใจนะครับ
แล้วอีกอย่างทางเวป ไม่อนุญาติให้โพสเบอร์โทรศัพท์ในหน้ากระดานครับ
ตอบกลับ 1# madan

เราไปเอาออกมาไม่เจบเลย  หมอมือเบามากแล้วก็ใจดีด้วยเราทำที่นพลักษณ์คลินิก ชื่อหมออรรพันธ์ เมลมาคุยได้นะเราไม่ค่อยเก่งเรื่องเวป เราถ่ายรูปไว้ทูกวันเลยมีรูปไบโอตอนเอาออกด้วยนะ maprang_cute28@hotmail.com
ไม่เจ็บจ้าความรูปสึกเหมือนเสริมจมูกอะแหละ ไปปรึกษาหมอหลายๆที่นะ แนะนำณพลักคลินิคงุมสนใจไม่สนใจลองเข้าไปปรึกษาดูนะให้คำปรึกษาดีมากไม่กี่วันเราก็จะแก้แล้ว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้