ดู: 10153|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางกับหมอแซมที่ We clinic มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
(รูปเยอะหน่อยๆจ้า ถ่ายเก็บไว้ทุกช็อต อิอิ)

ไปทำคางมาแล้วสวยเลยอยากมาบอกต่อค่า อิอิ เผื่อใครกำลังหาข้อมูลอยู่
สวัสดีค่ะ ชื่อแจมนะคะ พอดีล่าสุดแจมเพิ่งไปทำคางมา เลยอยากมาเล่า และแชร์ประสบการณ์ในการทำครั้งนี้บ้าง เริ่มเลยละกันมันก็จะตื่นเต้นนิด ๆ 555555

แจมเป็นคนที่คางสั้นค่ะ เลยอยากมีคาง หน้าจะได้ดูยาวๆ ไม่กลมแบบนี้

รูปก่อนทำ หน้าก็จะกลมๆแป้นแล้นมั๊กก พูดละก็เขิน 555

ก่อนตัดสินใจทำที่นี่ แจมหาข้อมูล หาอ่านไปเรื่อยๆ  ตัดสินใจไม่ได้ซักทีว่าจะเสริมที่ไหนดีเพราะค่อนข้างจะลังเล ที่นั่นก็สวย ที่นี่ก็สวย แต่สุดท้ายกว่าจะเลือกและตัดสินใจได้ ปรึกษาคนรอบข้าง เพื่อน ที่มาทำที่we ให้ลองมาปรึกษาดู ก็เลยนัดคิวเข้ามาปรึกษาดูก่อน
วันเข้ามาปรึกษา คลินิกคนแน่นมากกกก รอพบคุณหมอค่อนข้างนานนิดนึงเพราะพี่เจ้าหน้าที่บอกว่าคุณหมอติดเคส ก็รอไปประมาณ 1 ชม. ได้เจอคุณหมอ เป็นคุณหมอผู้ชายค่ะ ชื่อหมอแซม

ก็ปรึกษาคุณหมอว่าอยากได้คางให้ยาวกว่านี้หน่อย หมอก็ให้ส่องกระจกและจับดูเนื้อบริเวณคางเราว่าสามารถเสริมได้ออกมาประมาณนี้ๆนะ โอเคมั้ย ซึ่งเราก็คิดว่าถ้ามันเสริมแล้วมันคงจะโอเคขึ้นกว่าเดิม

ปรึกษาเสร็จก็กลับบ้าน แต่ตอนนั้นยังไม่ได้ตัดสินใจทำเลย กลับมาบ้านหารีวิวดูอีกรอบ ดูวนไป สุดท้ายก็ตัดสินใจทำที่นี่
ตัดภาพมาถึงวันทำ มันก็จะตื่นเต้นหน่อย  + ลุ้นด้วย ว่าเสริมมาแล้วจะเป็นยังไง  และแล้วก็ผ่านไปด้วยดี
ใช้เวลาทำไม่นานนะคะ ประมาณ น่าจะครึ่งชม.ได้ เพราะรู้สึกว่ามันแปปเดียว ตอนฉีดยาชาเจ็บนิดหน่อย  ส่วนตอนทำไม่เจ็บค่ะ พอเสร็จไรเรียบร้อยก็ได้ยามากิน ได้เจลประคบมา ก็กลับมาพักฟื้นที่บ้าน

ก่อน – หลังทำเสร็จทันที่จากห้องผ่าตัดจ้า

วันที่1 – 3 วันแรก ก็จะมีอาการบวม ๆ อยู่นิดหน่อย แต่ไม่ช้ำเลย

หน้าก็จะสดๆหน่อย อย่าว่ากันน๊า ไม่ได้สระผมด้วย 555555

อยากสวยต้องอดทน จริง ๆ แล้วแจม  พักฟื้นอยู่บ้านประมาณ 3วัน สามารถทำไรได้ตามปกติเลยนะคะเพียงแค่หมอห้ามยกของหนัก หรือทานอาหารพวกแสลง แอลกอฮอล์อะไรพวกนี้เพื่อให้แผลหายเร็ว
คนไหนที่สนใจอยากเสริมตางควรทำตามคำแนะนำเรื่องข้อห้ามหลังทำอย่างเคร่งครัดน๊า เพราะว่าหากแผลหายช้าอันนี้โทษใครไม่ได้น๊า

อันนี้แค่ 7 วันเองค่ะ เข้ามาตัดไหมที่คลินิก

จะนอนแล้วก็ยังถ่ายรูป อิอิ ตอนนี้ชอบหน้าตัวเองมากกกก ถ่ายรูปหน้าไม่กลมเหมือนเมื่อก่อนแล้วว พอย้อนกลับไปดูหน้าเดิม จะเขินๆหน่อย  

ปัจจุบันจ้า ถ่ายรูปมุมไหนก็รอดแล้วววววววว

ตอนนี้ทำมาประมาณ เกือบเดือนค่ะ ทรงที่ได้กำลังดีเลยค่ะ ไม่ได้ดูยาวเวอร์จนดูปลอม แบบจกตา ใครสนใจอยากทำคางลองนัดเข้ามาปรึกษาที่นี่ดูนะคะ แนะนำๆเลยค่ะ ดีจริงไรจริง
เอาไว้เดี๋ยวเข้าที่เรื่อยๆ จะมาอัพเดทให้ใหม่น๊า เป็นกำลังใจให้คนอยากทำสวยจ้า  

รุปหน้าสวยขึ้นมากๆ เลยค่ะ
หน้าเปลี่ยนชัดเจนมากเลยคะ   ดูหวานได้รูป
อิจๆๆๆๆ
หน้าเปลี่่ยนมากก. ดูสวยหวาน. ติดตามนะค่ะ. น่ารักกก
ก่อนทำว่าน่ารักแล้ว หลังทำน่ารักสุดๆ ไปเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้