ดู: 1374|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] อัพเดทหลังจากทำคางกับหมอแซมไป 2 เดือน

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่าา อันเองค่ะ วันนี้ว่างงงง เลยมาเขียนอัพเดทหลังเสริมคางมาแล้วสองเดือน ตอนนี้เริ่มเข้าที่ขึ้นเรื่อย ๆ แล้วจ้า จากกระทู้ก่อน
http://www.dungdong.com/forum.ph ... d=148822&extra=

เขียนเองแล้วเอาไปแชร์หน้าเฟส มีคนสอบถามมาเยอะเหมือนกันว่าทำที่ไหน ทำมาแล้วสวย น่ารักขึ้น ธรรมชาติดี รู้สึกปลื้มเลยค่ะ
ครั้งนี้เลยมาอัพเดทให้อีกว่าหลังทำ ถ่ายรูปมุมไหนก็ง่ายขึ้นมาก ไม่ต้องพึ่งแอพเลยค่ะ 5555

หลังทำไปไม่ปัญหาอะไรเลยค่ะ ชีวิตดีดี๊ไปอี๊กก

ครบสองเดือนแล้วนอกจากมีคางแล้วแก้มก็เล็กลงนิดหน่อยเพราะวันที่เข้ามาให้คุณหมอแซมดูทรงตอนหนึ่งเดือนได้ฉีดแฟต ลดไขมันแก้มไปเพื่อหน้าจะได้เรียวขึ้นรับกับคางอีก ตอนนี้แฟตก็ผ่านไปหนึ่งเดือน เริ่มเห็นผลแล้วค่ะ
จากคนหน้ากลมๆ คางสั้น ๆ ตอนนี้พอใจมากกกกกกกก
ใครอยากสวยแนะนำเลยค่ะ คลินิกนี้เลย Weclinic แถวสะพานควาย คุณหมอใจดี พี่ๆดูแลดี ทั้งหน้านี้ก็ที่นี่ที่เดียวเลยยย ชื่นชมจากใจเลยค่ะ 10/10

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันอีกนะคร๊าาา
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ  ราคาเท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-31 15:46:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Mintytoo ตอบกลับเมื่อ 2018-5-31 15:07
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ  ราคาเท่าไหร่คะ

ขอบคุณค่ะ คางทำมา 19900 ค่าา :))
คางคุณหมอดูไม่โป๊ะ เป็นธรรมชาติสุดๆๆ สวยจัง
คุณหมอมือเบามาก. ไม่ซ้ำเลย.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้