ดู: 7111|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ทำจมูกมา21ว้น สันสูงเกินถึงคิ้ว

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับ คือผมทำจมูกมา21ว้นแล้วครับ ทำมาในราคา16900 ตะไปด้วยครับ วันแรกที่ทำครับ ยุบปกติตามลำดับ แต่ยิ่งยุบยิ่งเห็นสันสูง ปลายซิลิโคนอยู่ตรงคิ้วเลย เครียดมากครับ พอดูด้านข้างน่าเกลียดมากครับมันไม่ทำมุมเลย พอมองดูตัวเองไกลๆ มันเป็นแท่งตรงเลยครับ เมื่อก่อนเป็นคนที่ชอบพบปะผู้คน ตอนนี้แม้จะยกกล้องขึ้นมาถ่ายภาพตัวเองยังไม่กล้าเลยครับ เห็นหน้าตัวเองเฟลมาก เพื่อนๆคนรอบข้างไม่มีคนทักว่าดูดีขึ้นเลย ตอนนี้ไม่อยากออกไปไหนเลยครับ เครียดมาก พอจับดูตรงสันระหว่างคิ้วก็เป็นแข็งๆ  ผมอยากรู้ว่า มันจะยุบลงอีกไหมครับ ถ้ารัดแกนแล้วมันจะลงไหมคือเสียใจมากๆ อยากจะเอาออกก็ไม่ได้แล้ว ถ้าจะแก้ก็คงต้องเก็บเงินใหม่อีกนานTT
น่าจะมีให้เข้าพบหมออีกนะคะ เพื่อนเราทำที่มตพ.หมอเขาก็นัดเข้าไปดูเรื่อยๆนะ
ได้กลับไปหาคุณหมอไหมค่ะ อัพเดตให้ดูบ้างนะค่ะ
ทางที่ดี ควรปรึกษาคุณหมอเจ้าของเคส ดีกว่านะ อย่ามาถามเอาความในนี้เลย

เรื่องการศัลยกรรม นี่ มีความเสี่ยงสูงจริงๆ เป็นกำลังใจช่วยครับ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ความเสี่ยง จะมาพร้อมกับ กำลังใจ   ถ้ากำลังใจ    ความเสี่ยงที่มีในใจ   ก็ลดน้อยลง  
เป็นกำลังใจให้นะคะ เราว่าถ้าเป็นคลินิค ทำกับโรงพยาบาลดีกว่า
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้