ดู: 328|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] โด่งเก่ง ดั้งใหม่ สดใสกว่าเดิม ด้วยฝีมือหมอแหวว เอเม่คลินิค

[คัดลอกลิงก์]

ตอนนี้กระแสคุณหมอแหวว เอเม่คลินิค กำลังมาเล้ย
เลยขอจับกระแสมารีวิว ผลงานคุณหมอบ้างจ้า

นี่ทำมาแล้วประมาณหกเดือนจ้า โดยใช้ สิลิโคนเมกา

คุณหมอขึ้นชื่ออยู่แล้วในเรื่องของการทำจมูกไม่บวมช้ำ ไม่เขียว
แล้วไม่มีเคสหลุดเลยจ้าาา เพราะฉะนั้น มั่นใจฝีมือคุณหมอได้เลย
นี่เป็นหนึ่งเหตุผลที่เลือกทำที่นี่ละ เอเม่คลินิค

ดูทรงแล้วเป็นทรงที่เราชอบ ทำออกมาดูไม่แข็งเกินไป
จากที่ดูหลายๆรีวิวแล้ว โสลปค่อนข้างเรียวสวยเลยจ้า ธรรมชาติ

จากที่คุยกับคุณหมอ คุณหมอก็จะออกแบบให้เข้ากับรูปปหน้าของเราซึ่งแตกต่างกันไปอยู่แล้วจ้า

มาดูรูปก่อนทำจ้าา

และแล้วก็ถึงวันที่ไปทำ ตื่นเต้นมากกกกกกกก
แต่ก็ทำไม่นาน แล้วก็นี่เลย
แปะไว้ก่อนจ้า รอรอรอ ลุ้น ๆ

มาดูด้านข้างก่อนเลย

ด้านตรงกันบ้าง

สรุปน้า เราพอใจมากกกกก เพราะว่าเปลี่ยนไปเลย ทำให้หน้าดูมีมิติ ดูสดใสขึ้นค่ะ
ถ้าใครสนใจก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอได้นะคะ ได้ข่าวว่าช่วงนี้คุณหมอคิวแน่นนิดนึง

ยังไงเข้าไปดูที่เว็บได้เลยค่ะ
www.aimeclinic.com

สำหรับใครที่หาคลินิคที่ปลอดภัย ไม่มีเคสหลุด นี่แนะนำเลยจ้า
สำหรับวันนี้บ๊ายบายค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้