ดู: 1263|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] รีวิวตาสองชั้น

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ์Nannytana99 เมื่อ 2018-5-25 18:39

สวัสดีค่า ก่อนอื่นต้องขอบอกเลยว่าที่ตัดสินใจทำตาสองชั้นนะคะเพราะว่าเรามีปัญหาตาชั้นเดียว แต่งหน้าลำบาก เวลาแต่งหน้าต้องติดสติ๊กเกอร์ตลอดถ้านึกภาพไม่ออกเรามีภาพประกอบคะ

แล้วเราก็เริ่ม ศึกษาเรื่องการทำตาสองชั้น สนใจอยากทำมาก เลยมารู้จักคุณหมอนุ้ก คุณหมอทำออกมาสมใจเรามากค่ะ แล้วก็ไม่มีรอยช้ำ บวมนิดหน่อย
ไม่รอช้าคะ เราทำตาวันที่ 18/05/61

และนี่ค่ะ หลังทำทันที
ความรู้สึกหลังทำทันที ก็จะแค่ตึงๆ ไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ คงเป็นเพราะฤทธิ์ของยาชา ส่วนชั้นตาก็ค่อนข้างบวมแต่ก็เป็นเรื่องปกติค่ะ ตรงนี้ไม่ต้องกังวล

Day6

ครบ 1 สัปดาห์ ตัดไหม

ณ ปัจจุบัน หลังตัดไหม 1 วันคะ
ก็อย่างที่ทุกคนได้เห็นกันนะคะ ว่าจะมีช่วงที่บวมมาก และจะค่อยๆยุบไปตามเวลา ส่วนรอยช้ำก็ไม่มีเลยจ้าอยากให้ลองสังเกตุดูนะคะ วันที่ 6 ยังมีไหมอยู่ที่ตาถ้าไม่สังเกตุอาจจะมงไม่เห็นเลยด้วยซ้ำ
  สุดท้ายนี้นะคะ ถ้าใครสนใจอยากทำตาสองชั้นก็ฝาก Tara Clinic ลาดพร้าว89 เป็นอีกหนึ่งทางเลือกคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้