ดู: 1073|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] ดั้งโด่งสวยสไตล์โคเรียกับคุณหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชีย

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ หลังจากที่อ่านและเก็บข้อมูลเรื่องเสริมจมูกมาก็มากถึงเวลาที่เราเก็บเกี่ยวและสะสมความรู้มาจุดที่เราพร้อมที่จะเสริมจมูกแล้วค่ะ แล้วก็พร้อมที่จะเอามาเขียนเล่าประสบการณ์แบบคนอื่นๆบ้างแล้วค่ะ  เราเริ่มต้นที่ก่อนหน้านี้เราก็อยากเสริมจมูกอยู่แล้วแล้วก็มาศึกษาแบบจริงจังเราดูทุกวันเลยค่ะแล้วก็มาดูว่าทรงจมูกเราคล้ายๆกับรีวิวแบบไหนซึ่งเราก็เลือกที่จะเสริมจมูกและจริงๆอยากตัดปีกด้วยแต่ทั้งนี้ทั้งนั้นก็อยากได้คำปรึกษาคุณหมอก่อนด้วยเราเลยตัดสินใจมาโทรปรึกษาที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกจากที่เลือกมาแล้วค่ะและก็มาถูกใจรีวิวและคุณหมอที่นี่ค่ะ จากที่โทรไปปรึกษาเจ้าหน้าที่เขาก็ให้คำปรึกษาเบื้องต้นเราก็ส่งรูปหน้าเราให้เจ้าหน้าที่ประเมินก่อนค่ะ จากนั้นพอเราได้รับคำปรึกษาก็นัดวันเข้าไปปรึกษาพร้อมค่ามัดจำค่ะเพราะที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกจะคิดค่าปรึกษาค่ะ จากนั้นตัดมาวันนัดเข้ามาปรึกษาค่ะคือวันนั้นเราเดินทางมาเองโดยรถไฟฟ้าสายสีม่วงค่ะสะดวกสบายดีค่ะ ลงสถานีนนทบุรี1ค่ะ โรงพยาบาลจะอยู่หลังธนาคารกรุงเทพค่ะ อยู่ซอยรัตนาธิเบศร์ 30 ค่ะ เดินทางไปถึงประมาณ 9โมงกว่าๆค่ะเข้าไปก็จะมีเจ้าหน้าที่มาสอบถามเราว่านัดไว้ไหมค่ะ เราก็บอกว่านัดไว้ค่ะจากนั้นก็พาเราไปชั่งน้ำหนักค่ะ ให้เรามากรอกประวัติส่วนตัว นั่งรอคุณหมอประมาน20นาทีค่ะจากนั้นเจ้าหน้าที่ก็จะพาเราไปพบคุณหมอค่ะ พอเข้าไปในห้องคุณหมอก็นั่งรออยู่แล้วค่ะ ความรู้สึกตื่นดต้นมากเพราะไปคนเดียวด้วยและเป็นการศัลยกรรมครั้งแรกด้วยค่ะ เราก็เริ่มปรึกษาคุณหมอเลยค่ะว่าเนื้อจมูกเราพอที่จะเสริมได้โด่งมากไหมค่ะและตัดปีกด้วยได้ไหมค่ะคุณหมอก็อธิบายว่า จมูกของเราของมีดั้งนิดหน่อยรูปจมูกไม่ใหญ่มากแต่เวลาถ่ายรูปออกมาแล้วเหมือนไม่มีดั้งเลยไม่มีมิติ แต่มีเนื้อจมูกสามารถเสริมพร้อมตัดปีกได้ แต่เราอยากได้จมูกที่เสริมดูเป็นธรรมชาติคุณหมอก็จะแนะนำว่าอาจจะใช้วัสดุนอกเหนือจากนี้ในการเสริมจมูก เช่น ซิลิโคน กระดูกอ่อนหลังใบหูเพื่อที่จะให้จมูกได้ทรงสวยดูเป็นธรรมชาติมากขึ้น และยังมีการลดขนาดของปีกจมูกให้เข้ากับทรงจมูก ทำให้จมูกดูมีมิติมากขึ้นจะดึงเอกลักษณ์ใบหน้าของแต่ละคน ออกมาแบบสัดส่วนจมูกให้สวยเป็นแบบเฉพาะของแต่ละคนด้วย เสริมให้ใบหน้าเราคมชัดมากขึ้นผลลัพธ์หลังการศัลกรรมดูสวยเป็นธรรมชาติไม่มีผลข้างเคียง ไม่อักเสบที่ปลายจมูก ไม่ทะลุ และฟื้นตัวเร็วค่ะ
ก่อนเสริมค่ะ
หลังเสริมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้