ดู: 2045|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวลดริ้วรอยที่ศูนย์เลเซอร์คนจน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wee_tira เมื่อ 2018-5-24 11:59

ฮัลโหลๆ อันดับแรกขอกล่าวสวัสดีทักทายทุกคนก่อนนะคะ :”) วันนี้เราอยากมาแชร์ประสบการณ์การทำสวยที่เราได้ไปทำมา เอามาบอกต่อสาวๆ ทุกคนที่กำลังสนใจอยากทำสวยให้กับตัวเอง เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาไปเริ่มกันเลยค่า

ขอบอกก่อนว่าเราเป็นพยาบาลและทำหน้าที่พิธีกรในงานต่างๆที่ต้องพบปะผู้คนทั้งภายในและนอกองค์กรก็จะดูแลตัวเองให้ดูดีอยู่เสมอ ไม่ว่าจะเป็นสุขภาพทั้งภายในและภายนอก อาหารการกิน แต่งหน้า บำรุงผิว ออกกำลังกาย นอนหลับพักผ่อน และการบริหารเสน่ห์แจกรอยยิ้มหวาน แต่ก็ไม่วายต้องมาตายแพ้ภัยให้กับอายุที่มากขึ้น ริ้วรอยร่องลึกเริ่มถามหา รอยยิ้มที่สื่อผ่านดวงตาอันสดใส ต้องมามีอันเป็นไปจากรอยตีนกา T^T กลุ้มใจมาก ครีมบำรุงที่เคยใช้ สารอาหารที่เคยกินก็เอาไม่อยู่แต่ไม่ยอมแพ้ค่ะ

เมื่อปัญหาเกิดต้องหาทางดับทุกข์ ด้วยการหาที่พึ่งด้านความงาม มีเพื่อนแนะนำว่าที่ศูนย์เลเซอร์คนจน คุณหมอมือเบา แถมราคาเป็นกันเองอีกต่างหาก รวมถึงสามารถปรึกษาก่อนตัดสินใจทำได้เลยลองเข้าไปมั่ง ก็จริงอย่างเค้าว่า เรานัดขอเข้าไปปรึกษา วันที่เข้าไปปรึกษาคุณหมอก็แนะนำ BOTOX เลยคร้า ก็เลยจัดการสอยมาเลย วันนี้เลยอยากเล่าเรื่องด้วยภาพให้เพื่อนๆ ดูกันว่าศูนย์เลเซอร์คนจน (ซึ่งเราทำที่กาญจนบุรี) ทำให้เรากลับมามีรอยยิ้มอันทรงเสน่ห์ที่ถ่ายทอดผ่านดวงตาอย่างมั่นใจอีกครั้งได้ยังไงกัน

C360_2018-05-03-18-29-15-198 - Copy.jpg

หน้าเดิมๆนั้นยับตามอายุ ซึ่ง ไปถึงเลข 4 แล้วนะคะ

จากนั้นก็จิ้มเลยค่ะ ความรู้สึกตอนโดนเข็มแรกจิ้ม มันไม่ได้เจ็บอะไรนะ ก็จะจี๊ดๆ หน่อย พอจิ้มบ่อยๆ ก็จะชิน อ่อ ... เราแอบขอคุณหมอให้ช่วยยกคิ้วขึ้นไปให้ด้วยคะ ซึ่งคุณหมอน่ารักมาก ทำให้ตามคำขอด้วยนะคะ

หลังทำประมาณ 1 อาทิตย์คุณหมอก็นัดกลับไปดูอีกรอบ คราวนี้ หน้าตาก็จะประมาณนี้คะ

คราวนี้จะไปออกวานที่ไหนก็มั่นใจเต็มที่ว่าจะไม่มีร่องรอยให้ขัดเคืองใจ :)

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้