ดู: 2356|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรก หัวตาสูงมาก จะหายไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
รบกวนด้วยสอบถามนะคะ พอดีเพิ่งเคยทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต ทำจมูกตอนนี้วันที่ 6 แล้วค่ะ (ไม่นับวันผ่าตัด) มีความกังวลใจ กลัวสันจมูกระหว่างตามันจะสูงเกินไปจนไม่รับกับหน้าผาก พอดีตอนทำบอกหมอว่าขอหัวตาไม่สูงแล้วค่ะ แต่รู้สึกว่าหมอทำให้โด่งมาก

นี่คือรูปหน้าตรงนะคะ

มองหน้าตรงโอเคค่ะ ตาไม่จิกแหลมเกินไป

แต่พอด้านข้าง รู้สึกมันสูงเกินไปค่ะ

รบกวนสอบถามนะคะ ว่ามันจะยุบลงไปไหม จะรับกับใบหน้าหรือปล่าว

กลัวสูงเกินไปมากๆ งืออ

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าเลยนะคะ
ถ้าหายดีแล้วทรงเข้าที่จะมารีวิวในเว็บนี้ให้เพื่อนๆดูนะคะ

ขอบคุณค่าา
มันจะยุบกว่านี้อีกค้า ไม่ต้องกังวล เราก็เป็นสันสูงช่วง2-3อาทิตย์แรกๆ ปล.เป็นคนยุบบวมช้ามาก ตอนนี้ทำมาได้ 2 เดือนกว่าแล้วก็ดีขึ้นค่ะ อย่านอยด์นะค่ะ ของแบบนี้ต้องใช้เวลาค่ะ

พอหายยุบปัญหาต่อมาคือสิวนี่แหละ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้