ดู: 608|ตอบกลับ: 16
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ตัดสินใจอยู่นานกับการเสริมจมูก พอได้ทำกับ “เลอลักษณ์” รู้สึกไม่ผิดหวังเลย

[คัดลอกลิงก์]
        วันนี้มีเรื่องเล่ามาอีกแล้วค่าาาาา มาในนี้ก็มีเรื่องเดียวคือเรื่องศัลยกรรม ช่ายเลยยยยโมไปเสริมจมูกมา ให้ทายว่าที่ไหน? ติ๊กต็อก...ติ๊งง ทำที่รพ.เลอลักษณ์ค่ะ รพ.ศัลยกรรมได้มาตรฐาน สะอาดปลอดภัย อันนี้ก็มีคนรู้จักแนะนำมาอีกทีด้วยค่ะ เสร็จแล้วเราเองก็หาข้อมูลไว้ด้วย พอโอเคแล้วก็เข้าไปทำ
        ตอนแรกก็เข้าไปติดต่ออะค่ะ ก็รอเรียกปรึกษาผู้เชี่ยวชาญ ก็ได้คุยนู่นนี่นั่นเกี่ยวกับจมูกเรา ก็ได้เลือกทรงจมูกไว้เป็นทรง Princess Nose ก็คิดว่าเข้ากับหน้าเราดีค่ะ

รูปนี้เป็นรูปก่อนทำค่ะ ดั้งแทบไม่มีเลยอะ นี่แอ๊บถ่ายด้านข้างเอาเพื่อให้ดูมีดั้ง แต่ป่าวเล้ยยย ไม่เห็นจะมีเล้ยยย ก็เพราะมันน้อยนิดเช่นนี้เราเลยตัดสินใจทำเนี่ยแหละ อยากสวยบ้างอะไรบ้าง ทัมด้าาาาา คนอื่นสวยได้ชั้นก็สวยได้จ้าาาาา แค่มีความมั่นใจมั่นหน้า และกล้าเสี่ยง ง้อววว มาเป็นสโลแกน 5555
        ...มาต่อดีกว่า ก็หลังจากคุยกับผู้เชี่ยวชาญเสร็จ ทำอะไรเสร็จ ก็เตรียมเข้าห้องผ่าตัด ก่อนเข้าก็ล้างหน้าละเปลี่ยนเสื้อผ้าก่อน เสร็จแล้วก็เข้าพบหมอ คุยนิดหน่อยแล้วก็ผ่าตัด...ตื่นเต้นๆๆๆ

หลังทำเสร็จทันทีค่ะ ตึงมาก นี่หมอณัทธรจัดให้นะคะเนี่ยยยย

หลังทำ 1 วันจ้า

หลังทำ 3 วัน

อาการบวมและช้ำก็เข้าครอบงำ แต่หมอบอกว่าให้นอนสูงๆเข้าไว้ คอยประคบเย็นบ่อยๆ กินยา และงดอาหารหมักดอง แสลงทุกชนิด อาหารทะเลก็ห้ามนะคะขอบอกกกก

หลังทำ 9 วัน & ก่อนทำ

มีความแตกต่างนะคะเนี่ย สวยแล้วอะไรแล้ว แต่ก็ยังมีบวมๆอยู่บ้าง แต่ก็ถือว่าโอเคเลยค่ะ แบบว่าสวยถูกใจ จมูกก็โด่งกว่าเดิมไปอีก โซกู๊ดดดดดด ขอบคุณคุณหมอมากเลยค่าาาาา ชอบมากๆ
สวยขึ้นอะไรขึ้น
มี่ความต่างจริงๆด้วย สวยขึ้นๆค่าาา
สวยงามมาก ดูหน้าคมขึ้นนะคะ
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
มีความหน้าคมขึ้นนน
หน้าคมขึ้นค่ะ
สวยคมเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้