ดู: 599|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากได้จมูกเด็ดดวงแบบอิช้อย มาเลยค่าาา “เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]

มีความตื่นเต้นกับการเขียนกระทู้รีวิวครั้งแรก ไม่ใช่กระทู้ธรรมดา เป็นกระทู้รีวิวศัลยกรรมจมูกของตัวเองด้วยจ้าาาา สวัสดีเพื่อนๆทุกคน เราชื่อยุ้ย ยังไงก็ขอฝากเนื้อฝากตัวไว้ด้วยนะค้าาาาา

จุดเริ่มต้นของการเสริมจมูกเลยคือ คิดว่าจมูกตัวเองไม่โอเคและคิดว่ามันต้องสวยเข้ากับหน้าเราได้อีก คือจมูกเดิมอะค่ะช่วงปลายจมูกมันจะดูแบนๆหน่อยอะ ส่วนช่วงดั้งหรือสันจมูกเนี่ยก็ไม่ค่อยจะมีเท่าไหร่ รวมๆแล้วก็ไม่โอเค ก็เลยตัดสินใจว่าจะทำ เพื่อนๆก็แนะนำมาด้วยแหละ เพราะนางไปลองของมาแล้วปรากฎว่าดีนางก็เลยเอามาบอกต่อ ไม่หวงเรื่องความสวย นางว่างี้ 5555 พอได้ข้อมูลมาเราก็ติดต่อไปจองคิวกับทางรพ.เลอลักษณ์เลยค่าาาา จองไว้วันทำก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ได้พูดคุยเรื่องเสริมจมูกแล้วก็ทรงและซิลิโคนต่างๆ เราเลือก Mantis แล้วก็ได้ทำกับหมอเสรี สวยงามมากค่ะ เพราะรีวิวหมอก็แน่นเช่นกัน...

ก่อนทำไปเลยจ้าาาา

นี่เลยค่ะภาพแห่งความประทับใจ 5555 เอาเก็บไว้ดูเล่นก่อน เพราะหลังจากนี้มันจะไม่ใช่แบบนี้แล้วค่ะ มันจะมีความเปลี่ยนแปลงเกิดขึ้น มันจะสวยปิ๊งฟรุ้งฟริ้งกว่าเดิม 55555 เหมือนจะเม้ามากอะเนอะ เดี๋ยวมาดูภาพดัพเดทกันเลยดีกว่าโน๊ะ...

หลังทำเสร็จทันที

หมอบอกว่าให้นอนหมอนสูงไปก่อนในช่วงแรก ห้ามนอนตะแคงด้วย ต้องคอยประคบเย็นบ่อยๆ กินยาตามที่สั่ง แล้วก็งดอาหารทะเล อาหารแสลงทั้งสิ้น เวิร์คปะล่ะ เวิร์คเนอะ (หราาาา)

หลังทำ 1 วัน ก็มีอาการบวมช้ำนิดหน่อย ตามปกติแหละค่ะ

หลังทำ 6 วัน

หลังทำ 9 วันค่ะ

ตอนนี้ก็ยังอยู่ในช่วงเก็บตัวอยู่ค่ะ ดูแลให้หายดีแล้วค่อยออหไปจัดทีเดียว 5555 ก็ยังมีอาการบวมหน่อยๆ ก็ลดลงเรื่อยๆแล้วค่ะ ดีงามมมม

หลังทำ 16 วัน

หลังทำ 1 เดือน

คือดีย์มากเลยค่าาาา จากเมื่อก่อนที่จมูกไม่เป้นทรง ไม่โด่ง ไม่เรียว ตอนนี้คือตรงข้ามกันหมดเลย ดีงามมากๆอะ เพื่อนทักและชมกันใหญ่ มันแฮปปี้ก็ตรงนี้แหล้ะะะะะ ไม่เชื่อลองมาทำกันสิคะ เด็ดดวงแน่อิช้อยเอ๊ยยยย.

จมูกโด่งพุ่ง สวยมาก
สวยมาก เข้ากับหน้า
หน้าคม ปังมากกก
หน้าคมสุดดดด
หน้าคมเห็นได้ชัดเลย สวยๆ
โด่งพุ่งสวยค่ะ
ทรงสวยเ้ากับหน้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้