ดู: 2019|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ศัลยกรรมใครว่าจะได้ออกมาดีเสมอไป #ศัลยกรรมผิดชีวิตพัง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีครับผมเป็นคนนึงที่หน้าตาแย่มากเลย แล้วจะโดนล้อบ่อย
ด้วยความที่อยากทำปากเพราะเกิดมาปากห้อยบวมๆเลยตัดสินใจทำปากด้วยราคาไม่แพงมาก
ตอนนี้ทำได้11เดือนแล้ว ดูจากสภาพ55555

ก็แอบเกร็งปากถูไถไปแหละสักวันจัดฟันเสร็จคงต้องแก้ที่ดีดี

ผ่านไปสักพักอยากทำตาไปทำที่เดิมครับ อ๋อตาผมเป็นคนหนังตาตกมากไม่เห็นชั้นตาสักนิดเลยแถมอ่อนแรงข้างนึงด้วย
เลยตัดสินใจไปทำที่เก่าผลที่ได้ดูสภาพ555

ตอนนี้ชีวิตผมพังละเสียทุกอย่างเพื่อนฝูงแฟน
บางคนอยากทำเพื่อให้ดูดีขึ้นไม่ใช่เป็นตัวประหลาดครับให้ตายผมก็ไม่กล้าแก้ที่เดิม
อยากจะเตือนไว้ว่าคิดกันดีดีนะครับอย่าเห็นแก่ของถูกไป ส่วนคลินิกที่ไปทำนั้นผมจะไม่กลับไปแล้ว
ก่อนทำไม่มีการวินิจฉัยอาการอะไรเลย มีแต่เรียกขึ้นเตียงนอนรอผ่าตัด แย่มากๆถ้าทำแบบนั้นผลออกมาดีผมจะไม่ว่าเลย

ปากไม่เท่ากัน

ครึ่งหน้าเป็นอีกคนนี่สาบานว่าคนเดียวกัน5555555 ถ่ายรูปต้องถ่ายครึ่งหน้าอะ

คลินิกที่ไปทำอยู่ศรีบูรพาซอย6อะครับ

ตอนนี้ต้องทำตัวเป็นสังคมก้มหน้าทำงานเก็บเงินแก้กับหมอมืออาชีพแพงๆต่อไป กว่าจะกลับมามีชีวิตที่ดีคงต้องรอ ฮือออ

09E8F2DD-45BE-4E05-A6C0-B664E0C8EEEA.jpeg (423.89 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 5)

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-10 04:56:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ปากไม่เท่ากันเนียนใช้ชีวิตได้แต่ตาไม่เท่ากันนี่ลำบากนะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้