ดู: 606|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] ไม่รู้จะบอกยังไง...ที่จมูกสวยได้ก็เพราะ “เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]
นุช ไอดี nud1125 ก่อนทำ (1).jpg

ก่อนทำจมูก

สวัสดีค่ะ ชื่อนุชนะคะ วันนี้เอารีวิวเสริมจมูกมาให้เพื่อนๆอ่านกัน และนี่เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรกด้วยก็อาจจะเขียนไม่ถูกใจเท่าไหร่ ยังไงก็ฝากด้วยนะจ๊ะ...

รีวิวนี่เป็นรีวิวจริงจากเราเองค่ะ พอดีไปเสริมจมูกที่รพ.เลอลักษณ์มา ที่นี่คนรู้จักมาทำเยอะก็เลยมาบ้าง เห็นทำออกไปสวยๆทั้งนั้นเลยและเราก็หวังว่าเราจะเป็นเช่นนั้นเหมือนกัน 5555 ก็ติดต่อไปจองคิวไว้ก่อนเลยค่ะด้วยความกลัวว่าจะไม่ได้ทำ ฮ่าๆ         เสร็จแล้ววันทำก็เข้าไปติดต่อ ไปนั่งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเราก็เลือกทรงจมูกเป็น Princess Nose เค้าบอกว่าจมูกจะดูโด่งสโลปสวยจะเข้ากับหน้า เราก็เลยโอเคเลิอกทรงนี้ เสร็จตรงนี้ก็รอทำประวัติก่อนแล้วค่อยขึ้นไปจ่ายเงินและรอผ่าตัดด้านบน

ความรู้สึกตอนเข้าไปกับออกมานี่แตกต่างกันมาก ตอนเข้าไปนี่แบบใจตื่นตึกๆแต่ตอนออกมานี่โล่งมากๆพร้อมความชาด้วย 5555 นั่งพักเสร็จก็กลับบ้านเลยค่ะ พักผ่อนที่บ้าน

นุช ไอดี nud1125 หลังทำทันที.jpg

หลังทำเสร็จทันทีค่าาา

นุช ไอดี nud1125 หลังทำ7วัน.jpg

หลังทำ 7 วัน

ก็ยังมีบวมๆช้ำๆอยู่นิดนึงค่ะ นี่ก็คอยกินยาแล้วก็ประคบเย็นตลอดเลยค่ะ ส่วนอาหงอาหารนี่อยากกินแค่ไหนก็ต้องห้ามใจ เพราะเค้าห้ามกินอาหารแสลง ของหมักดอง อาหารทะเล แต่ก็อดทนไว้ค่ะ รอจัดทีเดียววว

นุช ไอดี nud1125 หลังทำ14วัน (2).jpg

หลังทำ 14 วัน จมูกเริ่มสวยละค่ะ ไวมากเว่อร์ ชอบๆ

นุช ไอดี nud1125 หลังทำ1เดือน (1).jpg

ครบ 1 เดือน

แต่งสวยทีไรหน้าก็สวยทุกที ตั้งแต่ได้จมูกโด่งๆมาเนี่ยยยย แฮปปี้มากๆเลยค่ะ มีแต่คนชมว่าสวยขึ้น เริ่มมั่นใจมากขึ้นด้วยค่ะ ขอบคุณหมอวรรณามากๆเลย สวยใจดี แถมมือเบา ชอบมาก เลิฟเลยยยยยย

โพสต์ 2018-5-9 14:58:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวย หน้าดูคมขึ้น
โพสต์ 2018-6-22 08:55:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยค่ะ หน้าคมขึ้นเยอะเลย
โพสต์ 2018-8-7 15:09:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าคมขึ้นเลยค่ะ จมูกก็โด่งสวย
โพสต์ 2018-11-12 13:35:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูคม สวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2018-11-29 16:31:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยรับกับหน้าเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้