ดู: 1344|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตา/ถุงใต้ตา] อยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับทำตานะครับ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีผมเป็นคนตาข้างขวาเล็กกว่าข้างซ้าย ดังรูป และผมยังทำงานตอนกลางคืนด้วย เบ้าตาเลยคล้ำมาก รบกวนอยากถามว่าผมควรที่จะทำตา ดีไหม แล้วทำที่ไหน พอดีเพิ่งเข้ามานะครับ ราคาประมาณเท่าไหร่แล้วเจ็บมากไหม ขอบคุณมากครับผม
หน้าตาดีอยู่แล้วคระ

ไม่ต้องทำละ
ตาสวยอยู่แล้วนะคะ ไม่ต้องทำหรอกคะ ดูไม่เห็นออกเลยว่าไม่เท่ากัน
เรื่องใต้ตาคลำลองฉีดไขมันใต้ตาสิคะ ตาจะได้ไม่คล้ำ บำรุงผิวหน้าดีๆ
หล่อเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้