ดู: 710|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เป็นคนละคนไปแล้วมาเสริมจมูก Princesses ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคะ วันนี้เรามารีวิวจมูกทรง Princesses Nose ค่ะ เห็นเพื่อนๆหลายคนมารีวิวกันเยอะเลยสนใจอยากแชร์บ้างค่ะ ที่เราเลือกมาเลอลักษณ์  เพราะมีเพื่อนทำมาค่ะ ปากต่อปากค่ะและเพื่อนก็พาไปด้วย เลยโอเคค่ะตกลงกับตัวเองว่าอยากจะเปลี่ยนแปลงตัวเองคะ

รูปแรกสุดเลยนะคะ คือรูปที่เจ้าหน้าที่เขาถ่ายให้เรา เพื่อดูมุมหน้าค่ะ และเอาไว้ดูว่าต่อจากนี้เราจะสวยขึ้นแล้วนะ อิอิ ของเรานะคะเลือกทรง Princesses เพราะอยากให้ดูธรรมชาติที่สุดคะ เพราะเขาจะเน้นให้ดูโด่งตรงปลาย เหลาให้ดูเหมือนสาวเกาหลีประมานนั้นเลยค่ะ 5555 เพราะเดี๋ยวนี้เขาไม่ทำให้ดูเป็นสันมากค่ะ ส่วนตัวเราเองก็โอเคนะ อยากรู้ว่าหน้าอย่างนี้จะเหมือนเกาหลีได้ไหม ? พออกมาเห็นรูปที่ 2ไหม นี่คือหลังทำ 1วันค่ะ พักฟื้นกันปาย ของแสลงรึเบียร์อะไรต่างๆที่เขาห้าม ยังไงตอนนี้เราก็ไม่มีอารมกินอยู่ดีแหละคะ ก็เจ็บแผลอยู่นี่เนอะ แต่คุณหมอมือเบามากค่ะ พอยาชาหมดเท่านั้นแหละ....อยากให้หายไวไวเลยค่ะ สู้ๆ ^^

หลังทำ 3วัน

3วันแล้วค่ะ นอนแต่หมอนสูงเอาค่ะ รอยช้ำเลยลดลงเร็ว บวกกับประคบเย็นไปด้วย แต่เหมือนร่างกายสดชื่นขึ้นนะค่ะ เพราะกินแต่ของอ่อนๆ แล้วบ้านก็ต้องสะอาดมากเป็นพิเศษด้วยเพิ่งรู้ว่าเราสูดดมฝุ่นมานาน 5555 ต้องดูแลทุกอย่างจริงๆค่ะ แต่ดีที่เราอยู่กับแฟนเลยมีคนคอยช่วยคะ

หลังทำ 7วัน

7 วันแล้วค่ะ สังเกตุตรงปลายนะคะ ว่าจะแดงๆอยู่บ้าง เราพอมีสันจมูกอยู่บ้างแต่นี่ทำไปทำให้สันจมูกคมสวยขึ้นเลยค่ะ แต่ตรงปลายก็อาจจะมีแดงบ้างนิดหน่อย แต่คุณหมอก็บอกนะคะเดี๋ยวก็หาย เพราะทรงนี้  มันจะเน้นปลายพุ่งนิดนึง เราก็ได้แต่รอดูต่อไปคะ ลืมบอกไป เราได้ของแถมเป็นฉีดผิวใสด้วยนะคะ ปลื้มมาก มันค่อยๆขาวขึ้นด้วยนะ ^^

หลังทำ 15 วัน

แต่งหน้าได้ !!! แต่มีบวมอยู่บ้างไม่รู้มีใครเป็นเราไหมนะค่ะ ของเราอาจจะหายช้าก็ได้ แต่ 15วันส่วนใหญ่นีเขาเข้าที่กันรึยังอ่า..

1 เดือน

ครบ 1เดือนเต็มคะ เป็นไงบ้าง ได้ความสาวเกาหลีไหม ? 5555 คือเราปลื้มนะ จากตอนแรกเรากลับมาดูรูปก่อนๆ คืออะไร 555 แต่ตอนนี้เรากลับมีความสุขและอยากหยุดเวลาช่วงนี้ไว้เลย ได้ทั้งจมูกใหม่ ผิวขาวใส และความมั่นใจมากขึ้น แล้วก็คิดว่า จะไปฉีดวิตามินที่เขาแถมให้ตอนทำจมูกอีกค่ะ เห็นเขามีโปรออกมาใหม่ด้วย คือมันออร่ามาก เปล่งปลั่ง ใส่เสื้อผ้าอะไรก็ดูโอเคไปหมด รอยสิวอะไรก็หายไปด้วย อย่าหาว่าเราโปรโมทให้เลอลักษณ์เลยนะค่ะ คืออยากให้เห็นความแตกต่างว่ามันเหมือนคนละคนจริงๆไม่งั้นไม่สมัครดั้งโด่งมาแชร์ให้อ่านกันหรอก อิอิ ยังไงก็ขอบคุณนะที่เข้ามาอ่านโพสเรา ขอบคุณเลอลักษณ์ด้วยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลยยยย
หน้าเปลี่ยนจริงๆ สวยมากค่าาาา
หน้าเปลี่ยนเล้ยยยยย
ทรงจมูกสวย หน้าเปลี่ยนเลย
หน้าเด็กลงสวยค่ะ
หน้าเปลี่ยนมากๆ ปรับรูปหน้าอีกนิดหน่อยแค่นี้ก็ปังแล้ว
โด่งพุ่งมากค่ะ
หน้าเปลี่ยนสวย
หน้าเปลี่ยนสวยเลยอ่าา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้